Tập Lái
16/7/04
27
0
0
HCMc
RE: Isuzu hay-len-doi đây !

Nói chung là xe không khác nhiều so với các đời trước, máy vẫn như xe đời đầu. Có điều xe cao hơn do bánh to hơn, bánh treo cửa sau trông cũng khá ấn tượng.

Có điều chỉ vì thế mà đắt gần 4000 đô, kể cũng phải suy nghĩ. Nhưng nếu bác đủ khả năng thì em thấy cũng được đấy.

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com

Bác Phê Muốn Chết tối ngày cứ dụ dỗ anh em đi VT nhá...
Trích đoạn: PMC

Bữa nào bác Lê à ha mà kì lấy Hay lên đơ cho hội O.S. tét cái đi, thử cuốc SG-VT coi bao nhiêu lít rồi có cái mà phản biện với thằng i sù zú, he he...

Quéo cằm bác Lê a ha mà kì nhé (tên gì dài thườn thượt [&o])

Hạng D
3/7/04
2.050
823
113
Cù Lao Ông Chưởng

thanh sờ cu bác Thich4banh !!! em tính dành dzụm đủ để cưới em còn trinh chơi cho sướng, mà bác à HÃY LÊN ĐỜI làm seo mà có tiếng tăm bằng To mà thét giá ghê quá dzậy (29 K)[:eek:] eo ui mắc quá. cưới em ISUZU , em này nghe nói chung thủy lém đó, theo ta suốt đời. hihihihi

Tập Lái
22/4/04
21
1
0

VSPEC khác tỷ số truyền so với Hilander các bác ơi[8D]

Tập Lái
16/7/04
27
0
0
HCMc

Đúng vậy, bác rành ghê hén, em nghe nói hay-lên-đời đã có số tự động rồi (vẫn xe dầu). Không biết có biết có bác nào đã nghe xe dầu số tự động chưa? Em nghe nói chỉ có dòng vspec là có kiểu hộp số này.

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Có từ lâu lắm rùi các bác ạ, cơ bản là ở VN ít dùng thui...!
Tạm thời gác qua các hãng xe châu Âu, thì các hãng Nhật cũng đã làm xe máy dầu số Auto tư lâu lắm rùi mừ, bản thân em đã được chạy con Camry 89 máy dầu số Auto, Musso 97 cũng vậy luôn....!:)

Tập Lái
10/8/04
12
0
0

Các bác nghiên cứu thêm về em Hay lên đời này tý vậy:
http://www.isuzu-vietnam.com/vnese/hilander.html

Chúc vui.

Tập Lái
10/8/04
12
0
0

Tin mới nhất:
ISUZU đã cho ra đời dòng HI-LANDER V-SPEC X-TREME (Tên dài đến khiếp):) kết hợp tất cả những gì hoàn hảo nhất của dòng này: gầm, mâm cao, bánh treo của V-SPEC, nội thất deluxe của X-TREME, thêm bộ gá nóc nữa....

Nếu nhìn qua, thực sự không ai biết đó là xe đa dụng MPV, trông như hệt 1 chú 4X4 đích thực !

Mua đê mua đê:)

Hạng B1
29/9/03
68
3
0
53

Thực ra Hi-Lander là xe tôi rất thích, nhưng vì cần chở hàng hơn chở người, mà lại hay đi đường đất trơn trượt nên tôi còn thích Ranger hơn một chút xíu.
Thế nên trong con mắt tôi những người chạy Hi-Lander vẫn được xem là người có đầu óc thực tế và dễ gần.