Isuzu Việt Nam ra mắt SUV mu-X và bán tải D-MAX 2018; động cơ 1.9L mới, mu-X có thêm phiên bản 2 cầu | ISUZU

1. Quocdp

Quocdp Hạng B2

Phốt gì đâu Bác:)) Cơ bản em không thích nó, vì mang tiếng là SUV mà không khác gì xe tải, từ nội thất đến động cơ. Nhiều op nhưng theo em nó là xe tải.
  2. ajmclean

ajmclean Tập Lái

Em thấy để giảm giá thành thì chev cắt nhiều quá. Tuy nhiên về giá thì em nó cũng hợp lý đó ạ
    Quocdp thích bài này.
  3. rockman

rockman Hạng D

Giá này lăn bánh ~ 1 tỏi cũng đẹp
  4. dunghailua

dunghailua Hạng C

Giá mux số mt và at chênh quá nhiều đến 140tr . Đưa ra giá cao ăn theo sự khan hàng và đội giá của fotuner . Không mua
    DKmarket thích bài này.
  5. tuanphong1909

tuanphong1909 Hạng B2

Theo bác là cắt những gì so với các xe khác ? Bản full của trail có 2 cầu, cruise control, cảnh báo điểm mù, cảnh báo lệch làn, cảnh báo phương tiện phía trước, gạt mưa + đèn tự động, hỗ trợ xuống dốc, cảm biến áp suất lốp và còn một đống hầm bà lằng e chưa tìm hiểu tới. Bác tìm đâu được con xe Suv 7 chỗ thực thụ có ngần ấy trang bị với giá dưới 1T. Mình cứ thực tế thôi, xe nào mang lại cho mình nhiều nhất so với số tiền bỏ ra thì mình múc thôi
  6. Quang nguyen?

Quang nguyen? Tập Lái

i[/QUOTE
    Ý bác ajmclean là bản 1 cầu traibazer Bị cắt nhiều so với MUX. Em cũng thấy vậy bởi vì Trai ghế chỉnh tay ghế nỉ ko cam lùi, chìa khoá cắm ổ 1 loạt các hệ thống an toàn đều không có. Còn mux thì đầy đủ
  7. tuanphong1909

tuanphong1909 Hạng B2

Thế thì phải xem lại giá bác ơi. Bản 1 cầu của trail giá niêm yết 898tr đang km còn 868tr, chưa kể còn km của đại lý vì đa số ng ta mua bản full là nhiều. Bữa e mua hỏi bản LT này giá chỉ 850tr. Trong khi Mux 1.9 at là 960tr ? Gần bằng trail bản full luôn rồi
  8. Quang nguyen?

Quang nguyen? Tập Lái

Mux giá công bố 960tr chưa Ck nếu tính giá sau Ck thì đắt hơn trai 1 cầu LT 60tr
  9. dunghailua

dunghailua Hạng C

Mắc hơn 92tr chớ 60 gì bên trai đã ck . Mu x thì khg có
  10. Ngoctuvo

Ngoctuvo Tập Lái

Bản mt mà 750 e cũng hốt ngay