Hạng B2
28/6/14
340
6.510
93
Không phải hình toi đâu bác ạ. Có thể do bác chủ up ảnh lên một host VN như upanh.com nên đôi khi mình không xem được. Thường thì những host quốc tế như photobucket hay picassa hay flicker thì ở đâu cũng xem được hình :-?
Em cũng nghĩ vậy,upanh hay upnhanh thì ở nước ngoài không coi được hình.
Nhưng OS giờ up hình trực tiếp rồi mà, đâu có tèo hình được chứ
:3dquaytay:

Hạng B1
29/6/14
73
165
43
Em cũng nghĩ vậy,upanh hay upnhanh thì ở nước ngoài không coi được hình.
Nhưng OS giờ up hình trực tiếp rồi mà, đâu có tèo hình được chứ
:3dquaytay:
Bác chủ mở thớt này từ tháng 10/2011 mà bác. Em là mem mới của OS nên cũng ko biết thời gian đó OS có up ảnh trực tiếp chưa. Cũng có thể account của bác chủ banwith rồi. Kinh nghiệm của em là dùng host nước ngoài nên mọi bài em viết ở otofun.net từ 2010 tới giờ ảnh vẫn ngon :D

Hạng B2
28/6/14
340
6.510
93
Bác chủ mở thớt này từ tháng 10/2011 mà bác. Em là mem mới của OS nên cũng ko biết thời gian đó OS có up ảnh trực tiếp chưa. Cũng có thể account của bác chủ banwith rồi. Kinh nghiệm của em là dùng host nước ngoài nên mọi bài em viết ở otofun.net từ 2010 tới giờ ảnh vẫn ngon :D
Ối...anh em mình khai quật cổ vật à ?o_O
OS mới đổi qua Xenforo vài tháng nay thôi bác, trước nay em dùng photobucket là ưng ý nhất.:D:eek:

Hạng B1
29/6/14
73
165
43
Ối...anh em mình khai quật cổ vật à ?o_O
OS mới đổi qua Xenforo vài tháng nay thôi bác, trước nay em dùng photobucket là ưng ý nhất.:D:eek:
Em thì không phải khai quật cổ vật mà vì em là fan của Jeep A2 nên mới vào box này và bài này để xem ạ :D