Hạng D
12/8/15
1.419
3.306
113
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Bác này đào mộ tới đây rui sao? Công nhận bác siêng thiệt, một năm trước em đào được mấy chục mét là bo của luôn., đốt cháy giai đoạn đi bác.
thì e đang lục lọi lại quá khứ để bù lại cho những cái mà hiện tại e chưa thẩm thấu mà bác

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Thực sự e thấy qua đẹp...chưa được cưỡi chứ nếu đc cưỡi lên ẻm này sẽ có đánh giá chi tiết nữa. Hàng hiếm...! Hoa hậu phường là đây.
Xe này sẽ đi nhanh thôi. Chiếc này thuộc hàng top dòng BXC trong Hội. Bác chủ cũng vui tính và chịu chi cho em nó đến nơi đến chốn, em từng "bào" được lão này kha khá đồ nhựa thời ông trùm chưa lên nên em biết, kaka.​

Hạng D
13/3/15
3.675
15.470
113
Biên hòa đồng nai
e thấy rao bán mà che biển số lại chi
Nguyen tắc là phải che biển số mà bác, lỡ người khác dùng hình ảnh với mục đích xấu thì sao, khi điều tra ra nếu vô cang thì ko sao,chỉ phiên phức thôi. Giống như bác bị mất chứng minh nhân dân bác phải báo cơ mất ngay nếu ko thì phiên nếu xui.

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Theo e nghĩ cái xe tốt và nhiều đồ xịn với giá đó thì cũng ko đến nỗi đắt, nhưng do cái xe màu này nên nhiều người ái ngại lắm.
Đúng là màu đỏ hơi kén khách. Nhưng gặp người khoái gu màu này thì đi nhanh, vì xe Jolie màu đỏ hiện giờ có 2 loại. Loại màu nguyên bản gốc của xe là đỏ sậm như xe này, số lượng xe có màu zin này rất ít, còn loại màu đỏ tươi của các xe MB đời sau 2004 chúng ta thường gặp là xe taxi sơn lại.​

Hạng D
13/3/15
3.675
15.470
113
Biên hòa đồng nai
Đúng là màu đỏ hơi kén khách. Nhưng gặp người khoái gu màu này thì đi nhanh, vì xe Jolie màu đỏ hiện giờ có 2 loại. Loại màu nguyên bản gốc của xe là đỏ sậm như xe này, số lượng xe có màu zin này rất ít, còn loại màu đỏ tươi của các xe MB đời sau 2004 chúng ta thường gặp là xe taxi sơn lại.​
Ý bác nói xe bác @vietnhat là xe taxi, xe sơn lại chứ j.,hihi