Hạng D
19/5/16
1.004
1.800
133
36
Ông lò mổ ổng phán thì mình like cho ổng vui thôi. Chớ hổng lẽ bi giờ chụp hình mấy con Ỉn (hông phải taxi luôn nhe) chạy phun khói như xìpo rồi đem zô mần nhục ổng thì chuốc thêm thù oán chứ có lợi gì đâu hè :p:D
Thôi like chứ ko like đi ngang khu ổng tặng cái cờ lê cái chắc chết á a

• Like
Reactions: Micrapis
Hạng D
10/12/15
3.208
6.887
113
Hạng D
13/3/15
3.675
15.470
113
Biên hòa đồng nai
bơm xịn: hư cánh, bơm lô hư bạc đạn, nếu sài cái lô, mua cái nửa để dành theo xe là vừa!
Tào lao rồi, bơm trước của em zin theo xe bị hư bạc đạn, cánh còn đẹp. Em sài cái lô đến nay 3 năm có cần mua sơ cua đâu. Phán tào lao ko hà
Cái hư đưa trùm nhựa nghiên cứu chắc bán ve chai mua cà lem rồi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
13/3/15
3.675
15.470
113
Biên hòa đồng nai
Ông lò mổ ổng phán thì mình like cho ổng vui thôi. Chớ hổng lẽ bi giờ chụp hình mấy con Ỉn (hông phải taxi luôn nhe) chạy phun khói như xìpo rồi đem zô mần nhục ổng thì chuốc thêm thù oán chứ có lợi gì đâu hè :p:D
Cái này anh TT ảnh đã lắp và có bài rì viu lâu òi mà. Ông TT này theo em chắc cũng thuộc loại rãnh rỗi và có nguồn ngân sách dồi dào (giống như Bác) nên hay đầu tư thực nghiệm mấy cái lý thuyết trên gu gồ rồi truyền lại cho mấy ae đi sau rút kinh nghiệm đỡ tốn thời gian, công sức và tiền bạc.
Ổng cũng biết nhiều và điềm đạm giống như Bác vậy, ai mà bày đặt tỏ ra nguy hiểm thì ổng từ từ giải thích, còn đối tượng vẫn ngoan cố thì ổng cũng cười khì cho qua, thấy cũng hay hay. Không như ông lò mổ hở tí là hổ báo, chặt chém, đàn áp làm như là hay lắm zị á, xí....a
Bão chưa cuốn đi luôn hả? Muốn giật cấp mấy??? Cứ nói đi đừng ngại

Hạng D
5/3/14
2.053
12.469
113
Nó là cái gì vậy hè :eek:
Nó là cái puly đầu trục khủy đó bác. Cấu tạo gồm 2 phần liên kết với lớp đệm cao su ở giữa có tác dụng chống giật. Tác dụng thì các bác cũng biết và khi nào nó buồn, nó chia tay nhau thì nằm đường là chắc :eek::D
hình minh họa
Jolie - Chiếc xe thân thiện

(Sự thật đã có 1 em Jo dính ca này ở tỉnh)

Hạng D
6/4/16
2.009
6.566
113
quan6 tphcm
Ngày mai các jolier sài gòn đai diện đi dự đám cưới góp vui một bác @thehan trà vinh. Vì thứ 3 nên chỉ có 5 người. Sáng đi chiều về
Phút 89 có bác nào rãnh đi choi nhé.
Do ít quá nên gom lại 1 xe cho nó vui.
7h 7h30 xuất phát tại nhà a4
@tucongvien
@xitrum ( đi xe bác này nghe nói limittit)
A huấn
Phong fb vỉnh lộc và em