Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
Còn âu-lăn-đùng thì nội thất như xe đò, thêm cái hộp số CVT cùi bắp nữa chứ, haiza :D
Níu con đó là out..., nghĩa là quăng phải không TT ? Con đó chạy oải lắm. Chân trái sẽ bự hơn phải, ngồi hàng 2 bị gió thổi trúng cổ với mũi khó chịu lém, tài teo bugi thì phía sau mới mát, hổng có xì mát cây gì hết trơn, ... hahahaha

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Chuẩn anh, con out thì lởm toàn tập. Nội thất nhìn lúa không tả nổi, CVT thì yếu nhớt đạp ko lên nổi, cửa gió sau xấu kinh hoàng, option thì không có cửa với CRV or CX5.
Mình không thể không đồng ý với ý kiến của anh, nhưng anh đừng về khoe với bà cả con out nó như vậy nhá, bả cho anh ra sân chợ gần nhà ngủ luôn á :p

Hạng F
13/2/17
5.001
15.562
113
E đã tìm được chỗ thích hợp để gắn mấy miếng ốp rồi các bác ui :p
... View attachment 1798397
Oh! em nó mới nên được thảm kê dép nữa hén, chứ hồi nào giờ em toàn cho dép đính đất hông hà :p:D:):cool: , em là em chưa biết mùi xe đập thùng nó ra răng, kể cả con 2b, híc híc híc :(

Chuẩn anh, con out thì lởm toàn tập. Nội thất nhìn lúa không tả nổi, CVT thì yếu nhớt đạp ko lên nổi, cửa gió sau xấu kinh hoàng, option thì không có cửa với CRV or CX5.

Ủa ? dị là sao ? vì sao lại thế ? xe hàng tỉ mừ, lởm cở nèo show em coi chút y mừ . Hồi nèo giờ có thấy lởm đâu, toàn ngồi thấy nó ngứa lổ mũi thui hà, ngứa cổ nữa . :p:p:p:p:p:p:p