Tập Lái
22/4/14
32
453
53
@vietstargoup Hôm qua tôi có ghé Cường Nga ADV như giới thiệu là đại lý của thảm Taka để mua lót sàn cho Altis 2017. Rất tiếc sau một hồi vã mồ hôi, mấy a nv bán hàng không thể ghép nổi vừa sàn xe mặc dù bao bì nilong bên ngoài ghi đúng loại xe. Cua hang noi hang dong nham. Có điều tôi thấy bên Cường Nga đưa cho tôi loại mẫu cũ, kg có đục lỗ cài chốt bên tài mà giá thì vẫn nguyên mẫu mới. Tôi đã đặt cọc giao tận nhà,hy vọng cửa hàng giao loại mới và chính hãng chứ kg phải loại khác.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
10/4/17
78
68
18
38
@vietstargoup Hôm qua tôi có ghé Cường Nga ADV như giới thiệu là đại lý của thảm Taka để mua lót sàn cho Altis 2017. Rất tiếc sau một hồi vã mồ hôi, mấy a nv bán hàng không thể ghép nổi vừa sàn xe mặc dù bao bì nilong bên ngoài ghi đúng loại xe. Cua hang noi hang dong nham. Có điều tôi thấy bên Cường Nga đưa cho tôi loại mẫu cũ, kg có đục lỗ cài chốt bên tài mà giá thì vẫn nguyên mẫu mới. Tôi đã đặt cọc giao tận nhà,hy vọng cửa hàng giao loại mới và chính hãng chứ kg phải loại khác.
Hi bác! Cảm ơn bác đã lựa chọn sản phẩm.
Bộ Altis của cửa hàng Cường Nga ADV là sản phẩm chính hãng nhưng dành cho Altis đời 2013, do bộ đó bị sai tem thôi ạ. Tất cả sản phẩm thảm Altis đều có chung giá. Em xin khẳng định để bác yên tâm.
Xin đảm bảo với bác hàng đặt là sản phẩm chuẩn dành cho Altis 2017 của bác. Và lắp đặt khít luôn.
Một lần nữa xin cảm ơn bác!

• Like
Reactions: TrungCK69
Tập Lái
26/3/18
18
1
3
Có Outlander 2018 2.0 STD không bác? Giá cả thế nào bác? Mình ở TPHCM