1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
MecS nói:
giá đó là tại Việt Nam hay sao bac?
giá đó là bên Mẽo bác ah , về VN bác cứ " x 2 " là ít nhất cho em , cũng như CBR 600 giá bên Mẽo cũng same ...same.... nhưng về VN cũng trên 18k là beò nhất vì xe nhập chính ngạch phải đóng thuế đầy đủ + shipping fee ..

Hạng D
22/3/07
1.657
147
63
39
South Australia
Kawa bên này cũng không được chuộng. Mà thằng kawa này khá eo hẹp tài chính về mảng marketing. Mà nếu con này về vn trên 18k us thì em nghĩ ko ai sắm em này về làm vợ đâu ạ!

imc
Hạng C
1/9/06
934
1
18
@duc: tui có cài bàn viết road test do Motorcyclist Magazine viết về chiếc này để tui qua qua bưu điện

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
imc : okie , thanks bros ...
Thực sự thấy tụi Fast Bike ( test xe chuyên nghiệp ) cũng đánh giá cao về tụi Kiwi này nhưng có lẽ tụi này hơi bảo thủ trong vấn đề design cũng nhưng cải tiến ,nâng cấp máy móc nên dần bị mất thị phần ....

Tập Lái
9/6/09
29
0
1
em nghe xe kawa được đánh giá là hiền lành dễ điều khiển hơn so với các sếp còn lại trong bộ tứ phải ko ạ

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
Kiwi là lép nhất trong bộ tứ nhật bản. marketing so với 3 anh còn lại thì quả thật là quá chán!
Riêng dòng sport thì đời 09 theo con mắt của em thì...xấu không thể tả :mad:
Đời trước bo tròn, bầu bầu, nhìn cơ bắp, đẹp bao nhiêu thì tới đời 09 này mấy anh dì xai lại gọt lại cho góc cạnh, nhất là phần đầu xe, nhìn cứ hèn hèn, tục tục thế nào ấy.
Với lại không biết bác nào thấy giống như em không, duy chỉ có anh kiwi này là sơn đen tòan bộ dàn chân, không có điểm nhấn nên nhìn rất yếu xe, có cảm giác như dàn phụ tùng hơi lởm khởm. Nhưng bù lại là có bộ bàn thờ đẹp nhất trong 4 anh Nhật (Anh Hòn Đá thì thôi....:D cái xe mười mấy ngàn mà nhìn vô cái bàn thờ...chán hết chỗ nói)