Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác
@nisibili : Em thì hành nghề tự do nên kg biết trước được khi nào rảnh khi nào bận việc, nhưng 2 ngày cuối tuần em đang theo học lớp nhảy dù nên phải tranh thủ mới đua ra đuợc.
hehe chiều nay có gì kg vậy ta ???

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
E rằng các bác quên mất nên em xin up lại thớt này nhé.
Hẹn gặp các bác vào 9h00' sáng CN ngày 08/11 này tại Cafe Rose đường 3/2 Q.10 (trong khuôn viên KS Kỳ Hòa) nhé.

Tập Lái
3/11/09
29
0
0
tiếc quá vì tôi ở xa nên không tham gia sinh hoạt tháng 11 này được hẹn hội ta vào dịp nào đó thuận lợi khi tôi xuống sài gòn. xin hỏi bá tí tôi muốn gửi cho nhiều người bác chỉ ky kỹ tý vì tôi hơi bị dốt nhe thông cảm để nhận lời cám ơn nhiều.

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
nhamducgiang nói:
tiếc quá vì tôi ở xa nên không tham gia sinh hoạt tháng 11 này được hẹn hội ta vào dịp nào đó thuận lợi khi tôi xuống sài gòn. xin hỏi bá tí tôi muốn gửi cho nhiều người bác chỉ ky kỹ tý vì tôi hơi bị dốt nhe thông cảm để nhận lời cám ơn nhiều.

Em hông hiểu ý bác lắm.
Có phải bác muốn nhắn tin cùng lúc cho nhiều người phải không?

Hạng B2
4/1/08
441
0
18
48
@nisibili: Do ở xa nên sáng nay không gặp các bác được, em đề nghị bác thông báo thông tin "cơ mật" cho các bác khác biết nhé! và chọn ngày lành tháng tốt ra mắt hội MAFC luôn. Xét sự nhiệt huyết và khả năng tập hợp quần chúng, em bầu bác 1 phiết HT

Last edited by a moderator: