Hạng C
5/6/09
664
4.317
93
47
Em không đu được theo đoàn thì cũng đu được phần tài trợ.
Em hóng lịch trình cụ thể rồi tính tiếp. Tầm tháng 10 với em khả năng đu theo đoàn sẽ cao.
Em muốn tham gia off lần thứ nhất.

• Like
Reactions: Ha Sonata
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.204
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Em không đu được theo đoàn thì cũng đu được phần tài trợ.
Em hóng lịch trình cụ thể rồi tính tiếp. Tầm tháng 10 với em khả năng đu theo đoàn sẽ cao.
Em muốn tham gia off lần thứ nhất.
Cám ơn bạn! Theo giõi tiếp nhé. Vài bữa, điều nghiên đường đi nước bước xong thì mình bắt đầu post "Xin quà cho bà con Pley Cheng Leng!"

• Like
Reactions: Tinabien
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.204
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Kết quả xm bước 1: Qua các anh Long đá @thổi là bay , @thầy cúng giúp đỡ liên lạc, được nói đt với các anh ở Gia Lai, được biết:
  1. Bí thư xã H'bong: Chưa từng nghe tên "buôn Pley cheng keng"
  2. Thầy giáo trường xã H'bong "em dạy ở đây 7 năm chưa nghe tên buôn này"
  3. Người quen của @thổi là bay - Cựu Bí thư Huyện Chư Sê: "Các anh đừng lo! Dân buôn sống du canh du cư, họ tự đặt tên "Plei Cheng leng" dịch ra là "Buôn (ở đỉnh núi) Cheng Leng" đó thui. Chú ý! Anh phải trinh sát thực địa trước đã. Đang mùa mưa đường rất khó đi. Tôi chưa lên đỉnh núi Cheng Leng bao giờ."
  4. Người của cựu bí thư Chư Sê - Trưởng hạt KL Chư Sê: các anh cứ đến thẳng tôi! Tôi sẽ cử cb KL đưa dẫn các anh đến nơi cần."
Thế thì phải đi ts thực địa thoai.

Tập Lái
6/5/12
8
488
48
Kết quả xm bước 1: Qua các anh Long đá @thổi là bay , @thầy cúng giúp đỡ liên lạc, được nói đt với các anh ở Gia Lai, được biết:
  1. Bí thư xã H'bong: Chưa từng nghe tên "buôn Pley cheng keng"
  2. Thầy giáo trường xã H'bong "em dạy ở đây 7 năm chưa nghe tên buôn này"
  3. Người quen của @thổi là bay - Cựu Bí thư Huyện Chư Sê: "Các anh đừng lo! Dân buôn sống du canh du cư, họ tự đặt tên "Plei Cheng leng" dịch ra là "Buôn (ở đỉnh núi) Cheng Leng" đó thui. Chú ý! Anh phải trinh sát thực địa trước đã. Đang mùa mưa đường rất khó đi. Tôi chưa lên đỉnh núi Cheng Leng bao giờ."
  4. Người của cựu bí thư Chư Sê - Trưởng hạt KL Chư Sê: các anh cứ đến thẳng tôi! Tôi sẽ cử cb KL đưa dẫn các anh đến nơi cần."
Thế thì phải đi ts thực địa thoai.
Chuẩn Bác ạ !

• Like
Hạng D
21/8/08
1.615
457
83
SG
Đọc cái đoạn phải có xe ốp-rót là thấy hết cửa òi!
Cần tải 1T65 thì nói em.

• Like