Hạng D
16/10/09
1.435
9
38
12
Pleiku
ATIM nói:
Huydai Việt Hàn báo hết hàng, vì vậy em mới hỏi trên diễn đàn bác nào có loại Kèn cho xe 2008. Em <span style=""color: #ff0000;"">ko có ý định độ kèn </span>đâu. Tks các bác.
Có bác nào cung cấp phụ tùng chính hãng ở SG không? Tks các bác.
em thấy bảng giá phụ tùng Hung co có còi (MOBIS) bác liên lạc thử xem

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Ơ hơ ... em cưỡi trâu toàn dùng còi ... cơm, chẳng bao giơ tốn tiền thay còi như các bác.

Hạng D
12/4/08
1.571
197
63
Em đang sử dụng kèn sên của Denso, nghe cũng khí thế lắm, tiếng kèn ấm không to như kèn hơi những cũng không nhỏ như kèn gin theo xe.

Hạng B2
20/2/08
448
1
16
Sài Gòn
www.atim.com.vn
Em thấy trên mạng hàng họ cũng dăm bảy loại, chẳng biết thế nào. Sau khi xem xét kỹ anh Hella và test thực tế, em quyết định chọn Hella, hàng Tây Ban Nha. Hình thức đẹp, âm thanh ấm hơn và lớn hơn kèn theo xe 1 chút. Giá tương đối: 24 USD/cặp chưa VAT. Độ bền chưa biết.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Xe e chạy được 4 năm. Đã từng dùng Hella, Bosch... nhưng có vẻ ko hợp với đ/k VN nên sớm tèo. Hiện đang dùng Denso made in Thailand thấy ok hơn nhiều (vì vẫn đang ngon lành) :)))!

Hạng C
31/8/09
745
227
43
Saigon
manhodessa nói:
ATIM nói:
Em đã xử vụ này xong rồi. Cám ơn các bác.
Bác thay loại nào vậy bác Atim , em cũng chuẩn bj phải thay .

Khi nào anh đi thay cho em đi theo với! của em chỉ còn có một bên nghe thấy chán.

Thấy mấy loại kèn hơi có loại tiếng nó chát quá gắng vào xe mất công lại đi thay luôn cái kính, chắc ae mình phải đem xe ra cho nó gắng vô thử rồi mới lấy. có gì alo cho em nha.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Để mai mốt tiện anh ghé qua chỗ bác Gatre xem tiếng nó thế nào , nếu Ok anh lấy . Giá 35usd/cặp . Còi hơi phải nhìn mấy bác tài  HN dùng em mới ngại , có cu em chạy  Taxi đi con Getz nó gắn cái còi ngân , loại đó dùng ở SG chắc là mất kính lái
Chứ mấy cái còi chính hãng chắc nó cũng theo tiêu chuẩn  không như Tung của .