Tập Lái
10/3/16
1
0
1
40
Bên mình có sửa dòng xe tải 15 tấn ko anh...
bên em có mấy chiếc DW novus .. xe bồn trộn bê tông đời 2009-2010. mà nó cứ nóng tam bua bánh xe hoài

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Có ai có nhu cầu chăm sóc, bảo trì xe kg? Em đang ở chỗ bác Vui, ngồi 1 mình, buồn!
Nỗi buồn của bác này không có ai chia sẻ cả vậy . Bác thông cảm đi , đang tìm HT mới mà .. he he

Tập Lái
9/4/16
3
3
3
Chào các Bác! mấy tháng nay chiếc cáp 2009 của em lại giở chứng báo đen tùm lum.ma lai den ngay dang kiem.Em mới mang qua Bác garage gđ.....kiểm tra bị hư bơm tổng ABS.Bác ấy bảo em ,bó tay.com.Em nghe cũng hơi choán,nên em gọi cầu cứu BácVUI.Bác VUI rất nhiệt tình và xử lý giúp Em trong vòng 1 nốt nhạc,mà giá thì rất là hạt dẻ!
Em cảm ơn Bác garare VUI rất nhiều.Hôm nay Em đã đăng kiểm xong,chúc Bác nhiều sức khỏe và luôn phát triển.:)

• Like
Reactions: An Khang and Vui
Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Chào các Bác! mấy tháng nay chiếc cáp 2009 của em lại giở chứng báo đen tùm lum.ma lai den ngay dang kiem.Em mới mang qua Bác garage gđ.....kiểm tra bị hư bơm tổng ABS.Bác ấy bảo em ,bó tay.com.Em nghe cũng hơi choán,nên em gọi cầu cứu BácVUI.Bác VUI rất nhiệt tình và xử lý giúp Em trong vòng 1 nốt nhạc,mà giá thì rất là hạt dẻ!
Em cảm ơn Bác garare VUI rất nhiều.Hôm nay Em đã đăng kiểm xong,chúc Bác nhiều sức khỏe và luôn phát triển.:)
Chúc mừng bác tìm được gara có uy tín .

• Like
Reactions: cap2009