Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Khai trương bệnh viện E-gara

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
RE: Khai trương bệnh viện E-gara

Xin chúc mừng sự ra đời của e ga ra

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

he he xem phim thấy họ giật mấy sợi dây dưới vô lăng ra chập vào nhau là nổ máy ngay ấy mà :D

đùa tí chứ xe honda chỉ cần tháo đèn trước, giật sợi dây "mát" màu đen vào ổ khóa là đạp nổ máy vô tư, không biết xe hơi làm sao đây, bác sĩ GĐ chỉ bảo nhá

ủa mà mất chìa khóa bác có vào xe được đâu mà khởi động nhỉ [8|][8|]

Trích đoạn: bmw-sport

Em là bệnh nhân đầu tiên nè , xin hỏi em bị mất chìa khóa thì làm sao khởi động ạ :D;) . Xin chúc mừng bệnh viện mới ra đời . Các bác có cần em làm .................giử xe không ạ

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Tui coi phin thì lại thấy nó lật miếng che nắng xuống để kím chìa khóa :D

ờ mà vụ này đưa sang mục "tình huống" thì thích hợp hơn là đưa vô bệnh viện E-gara các bác nhiể?

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

dễ như ăn cơm sườn, bác vào đuợc xe không, nếu chưa vào được thì về nhà lấy chìa dự phòng ( cái này chắc chắn là có) còn vào trong xe rồi xin mời báo cho biết xe bác lọai gì đời nào

Hạng B2
1/12/03
355
48
28
47
hóc bà tó

gui bên ngoài không dược em ké trong này tí nha!
em có ý kiến thế này :
Bác AUTOmatic có kinh nghiệm về xe chắc là xiềng nhất nhì trong 4rum này là cái chắc ! em thấy bác Automatic nhận thêm việc thế này!
bác làm tư vấn về những vụ mua bán xe 2nd hand cho anh em trong tiểu khu OS!
đi xem xe định giá dùm anh em ! tiền từ vấn mổi lần (thành công)từ 500K trở lên chẳng hạn (có rẽ quá không). còn thất bại thì là chầu cafe....:D:D
như vậy bác có việc làm giúp anh em trong này! anh em lại yên tâm khi cưới vợ!
tiến tới bác thành lập 1 tổ chuyên tư vấn về mua xe(gồm nhiều thành viên trong oto Xi gòn) tong cty sắp thành lập rùi nè! -->giám dốc bịnh viện kiêm giám đốc tư vấn ...
em nói thế có đụng chạm đến nghề nghiệp, quyền lợi hay gì gì của bác không?
không biết ý kiến của các bác WM như thế nào ! chư nghe nói nhiều quá em đâm lo khi có dịp cưới vợ 2,3,4.... nếu có người tư vấn tin tưởgn thì đở lo hơn.
xin các bác cho ý kiến thêm

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua

Diễn đàn này sẽ mất tính vô tư khi dính vào vụ ăn tiền tư vấn thành viên các bác ơi.
Chỉ khi nào Otosaigon.com thành lập thì các thành viên có thể nhờ mai mối trực tiếp tại trụ sở. ( hiện giờ có thể trực tiếp nhờ bác Auto hoặc các anh em khác giúp đỡ Offline , chi phí Free hoặc chầu bia bọt khao xe)Còn diễn đàn luôn trong sáng thì mới là sân chơi chứ không phải công cụ kinh doanh.
Thiển ý

Tập Lái
24/5/04
27
0
0
Vietnam

Xe em là chiếc Escape 3.0 đó , hôm bửa em bị bỏ wên chìa khóa trong xe , dzời ơi làm em phải đón taxi về nhà mà lấy chìa khóa dự phòng , mà nếu vào trong xe mà kh6ng có chìa thì làm sao khởi động hả bác ( nghe giống đi ăn trộm xe wá hả các pác ).Còn cái vụ tả công trả kiết gì d8ó em thấy đây là diển đàn trao dổi thông tin với nhau các bác đừng nói cái vụ tiền bạc vô nhé như vậy haay hơn . chúc mừng E-gara ra đời và em là bệnh nhân đầu tiên có bông hoa gì không các bác :D

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Em thấy bác còn sướng chán là được bắt taxi về nhà và may là vẫn còn chìa khóa dự phòng , các bác thử tìm xem trước đây có bài về quên chìa khóa và thủ chìa khóa hay phết. Bác BMW ơi hôm nào cho anh em test quả 3.0 của bác xem sao? Mấy bác có xe mà chẳng bác nào chịu post hình lên gì cả, có lẽ nên thành lập đội phóng viên chuyên săn xe mới được.

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Hehe....BV mới khai trương mà đông vui phết, có điều là chữa bịnh thì ít mà..."thuê phòng" thì nhiều....:D...
Các bác nói đúng đó, để diễn đàn ta vô tư trong sáng thì nên tránh vấn đề tế nhị là "tiền tươi" đi, bản thân em cũng là dân kinh doanh nhỏ, các bác đã bao giờ thấy em rao bán hàng hay là xe cộ của mình trên diễn đàn này chưa? Có điều, em cũng rất hiểu ý bác LittleGod là các Thành viên có kiến thức hơn sẽ giúp dỡ những thành viên khác khi xem xe cũ hay mua bán gì đó...., tránh việc đáng tiếc xảy ra cho những người đã là thành viên trong 4room này.....
Để vẹn cả đôi đường, em nghĩ thế này : các bác VIP sẽ chọn ra 1 nhóm nhỏ, tạm gọi là Tổ Giám Định hay đại lọai gì thế....Tổ này sẽ làm công việc như bác LittleGod nói nhưng lệ phí (nếu có) sẽ là "tùy hỉ" và tất cả sẽ được giao cho bác Hòang Lâm (Kế toán trưởng!) giữ làm chi phí phụ cho các buổi Offline, xem như là những thành viên tổ giám định bỏ chút công sức xây dựng cho Diễn đàn này.( Cũng như các bác VIP đã và đang đóng góp rất nhiều tiền của và công sức cũng như chất xám cho 4room vậy!).
Ý em vậy, các bác thấy thế nào?:D