Hạng B2
28/4/11
169
1
0
44
owen nói:
allforlove nói:
không có cái gì cho CR hả bác ??
Dạ Carens hiện giờ có rất nhiều đồ chơi như: Vè che mưa, Viền đèn mạ crom, Tay nắm cửa mạ crom, Chén cửa mạ crom, Viền đèn sương mù mạ crom, Nẹp bước chân có đèn...

Bác cho em quả hình nẹp bước Carens có đèn và PM luôn cái giá nhé. Tks!

mgp confirmed
Hạng D
24/6/10
1.180
2.755
113
46
Q.7 TPHCM
Cuối năm mà dư lúa em ghé bác lắp bệ bước và baga ngang cho em So nhà em.Thanks bác đã mời café sang hôm qua nhé.Nhưng công nhận café ngon thật.Chắc tại free:):):):)

Hạng B2
28/4/11
169
1
0
44
Hix, em xin bác Owen cái hình nẹp bước Carens có đèn & PM giá mà không thấy hồi âm:(:(

Hạng C
27/3/10
845
10
18
@chameford: Sportage có Bệ bước X5, Vè che mưa, Viền đèn mạ crom... đó bác.
@mgp: Ok bác Hùng, rãnh rỗi bác lại ghé em cafe free tiếp bác nhé, hihi...
@Conopolo: Sorry bác, em sẽ up hình phục vụ bác ngay.

Hạng C
27/3/10
845
10
18
Conopolo nói:
Hix, em xin bác Owen cái hình nẹp bước Carens có đèn & PM giá mà không thấy hồi âm:(:(
Sorry bác, Nẹp bước chân Carens hiện đang hết hàng nên em chưa có hình up cho bác xem được.Thành thật xin lỗi bác!

Hạng B2
28/4/11
169
1
0
44
owen nói:
Conopolo nói:
Sorry bác, Nẹp bước chân Carens hiện đang hết hàng nên em chưa có hình up cho bác xem được.Thành thật xin lỗi bác!

Thanks pác cập nhật!:)

Hạng C
27/3/10
845
10
18
Conopolo nói:
owen nói:
Conopolo nói:

Thanks pác cập nhật!:)
Ok bác, có hàng em sẽ cập nhật liền cho bác!

Hạng C
27/3/10
845
10
18
Cám ơn bác Drag0n hôm qua đã ủng hộ CARSTAR 1 bộ Nẹp bước chân có đèn Led cho vợ 2 KIA FORTE của bác.Bữa nào bác sắp xếp được ghé em nghía bộ Bodylips luôn nha bác!