Tập Lái
5/4/21
22
82
13
36
Bán tải 2 cầu chạy khu vực đồi núi miền Bắc thì tự tin hơn hẳn.
Chuyến đi thật thú vị dù rằng đi chỉ một mình, cũng là một trải nghiệm khó quên.

Em đi với Vợ cùng đồng hành, mà mình em cầm tài. kaka.

• Haha
Reactions: TenaciousOwl
Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Bán tải chạy đường dài phê lắm. Càng chạy càng sướng. Năm nào em cũng xuyên việt bằng bán tải. Khoẻ de ko mệt chút nào

• Like
Reactions: van chi tin
Hạng F
3/10/15
9.848
12.122
113
Mê đi Cao Bằng lạng Sơn quá mà sợ xe đi đến đó thì xẹp bánh. Tận 1.900km cơ mà.

Tập Lái
5/4/21
22
82
13
36
Bán tải chạy đường dài phê lắm. Càng chạy càng sướng. Năm nào em cũng xuyên việt bằng bán tải. Khoẻ de ko mệt chút nào

Xe chạy êm, máy khỏe, vọt, khung gầm vững chắc chạy êm ru anh

• Like
Reactions: gachcaocap
Hạng D
9/1/16
1.665
3.235
123
48
Sài Gòn
"Cảm giác hơi buồn man mác khi mọi người bên gia đình đón tết, còn mình đang trên đường ở nơi xa nhà, tuy nhiên đó cũng là cảm giác trải nghiệm qua"

Đọc qua cứ tưởng đi một mình, ai ngờ đi với vợ, vậy là hạnh phúc quá rồi. Vc mình cũng ấp ủ làm một chuyến như vậy nhưng chưa thực hiện được đây!

• Like
Reactions: van chi tin
Tập Lái
5/4/21
22
82
13
36
"Cảm giác hơi buồn man mác khi mọi người bên gia đình đón tết, còn mình đang trên đường ở nơi xa nhà, tuy nhiên đó cũng là cảm giác trải nghiệm qua"

Đọc qua cứ tưởng đi một mình, ai ngờ đi với vợ, vậy là hạnh phúc quá rồi. Vc mình cũng ấp ủ làm một chuyến như vậy nhưng chưa thực hiện được đây!

Đi dịp tết nhiều cái thú vị và trải nghiệm lắm anh. Tìm chỗ ăn là một chuyện, hôm mùng 3 tết lên Mộc Châu nguyên thị trấn không còn nhà nghỉ, khách sạn. May sao mà ra ngoài thị trấn vẫn còn nơi tá túc.