Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com
Bài viết hay và chi tiết. 5 vạn mà vẫn cứng thật, tuy nhiên đi ctrường nhiều nên nội thất nhiều bụi. Đúng là xe của đại gia thứ thiệt.

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Ko bít chỗ xạc bình của em này ở đâu nhỉ hay là tự xạc?
Đọc xong ngứa ngáy muốn đi buôn BĐS quá đi...

m.m
Hạng D
18/12/12
1.587
604
113
thần tượng của e. giấc mơ của e.

Hạng B1
30/1/13
81
17
18
Moi lần thấy bác muaxuanvinhcuu review là phải đọc hết.....bài , bài viết hay giúp cho mọi người mở mang kiến thức ay,,

Tập Lái
27/8/11
0
0
3
Trương Đức Hải nói:
Bác Muaxuanvinhcuu cho em hỏi 1 chút vì Trước cửa nhà em hay đậu 1 em Lexus 600 này .
Em để ý xe lúc xuất phát rất êm và không phát ra tiếng động vì hết. Cứ như xe vận hành bằng sức người vậy. Em đọc tài liệu của 600h L thì nó để xe chạy dưới 45km/h thì xe vận hành hoàn toàn bằng động cơ điện
Vậy thì sau thời gian xe chạy dưới 45km/h pin dự trữ xe hết lúc đó động cơ sẽ tự khởi động thay thế động cơ điện.
Xe chạy từ 0 > 100 là 6.3s cho em hỏi lúc này là bằng động cơ xăng hay động cơ điện ?
Em có nhiều cái thắc mắc mà hỏi nhiều quá ngại lắm bác ui

Mình cũng đang đi xe này nên xin trả lời cho bạn.

Dưới 40 KM thì xe sẽ chạy = điện
Trên thì nó tự sang xăng. Quá trình điện sang xăng và ngược lại là chỉ có sự êm ái. Chúng ta không phân biệt được.
Trên 40 KM là nó chạy = xăng. Về cơ bản là thế

Tuy nhiên quá trình chạy nếu mình đạp ga mạnh 1 chút nó tự động đi = xăng để lấy sức mạnh từ động cơ kể cả dưới 40 KM. Ngoài ra khi ngừng đạp thì nó sẽ tạm ngắt động cơ. > khi đi nhanh thì cả 2 động cơ xăng điện đều hoạt động cả.

Tập Lái
27/8/11
0
0
3
Lexus nói chung là sang > bên trong thì cũng được. Nói chung mỗi hãng xe đều có 1 ưu điểm riêng.

Mer nội thất đẹp
BMW ngoại thất đẹp (mạnh mẽ)
Lexus ngoại thất sang trong

Nếu có ước muốn xin nội thất mer và ngoại thất lexus :)