Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Tại cái thói Việt Nam thích đi tắt đón đầu. Đón đầu mới bị nó tông cho. Chứ như CS Mẽo cứ chạy theo sát đít, nó hết xăng thì bắt. Vn nếu sợ nó tông người đi đường thì bật còi hú phát loa cảnh báo. Giống như dẫn đoàn vậy. Xong bao nhiêu tiền chi phí tính cho nó hết, tính gấp đôi gấp ba là nó sợ ngay. An toàn lại có lãi.

Hạng D
10/9/08
2.873
5.923
113
Tại cái thói Việt Nam thích đi tắt đón đầu. Đón đầu mới bị nó tông cho. Chứ như CS Mẽo cứ chạy theo sát đít, nó hết xăng thì bắt. Vn nếu sợ nó tông người đi đường thì bật còi hú phát loa cảnh báo. Giống như dẫn đoàn vậy. Xong bao nhiêu tiền chi phí tính cho nó hết, tính gấp đôi gấp ba là nó sợ ngay. An toàn lại có lãi.
Lãi gì a, ko xoay vòng tua nhanh thì mất thu nhập.

Hạng B2
...Xong bao nhiêu tiền chi phí tính cho nó hết, tính gấp đôi gấp ba là nó sợ ngay. An toàn lại có lãi.
Lãi gì a, ko xoay vòng tua nhanh thì mất thu nhập.
Haizz!!! Ai mà biết nó bị tâm thần!! Thấy nó chạy quá tốc độ nên đuổi theo tính phạt nó thôi...ai dè!!! Âu cũng là sinh nghề tử nghiệp.
Bắt chước tụi Mẽo hơi bị khó à!!! Xăng cấp có chỉ tiêu...theo từng chuyến Cụ ơi!!! Xe nó chưa hết xăng e là xe công vụ đã hết xăng trước thì mất cả chì lẫn chài!!!

Hạng C
29/3/15
596
538
113
41
Tx này là bạn học chung lớp dh vs mình. Dân Trà vinh, có tiền sử bệnh tám thần. Gần đây lên Zalo com lảm nhảm.
Tâm thần mà khôn đốm lưỡi luôn. Khi bị bắt còn biết trình sổ theo dõi tâm thần nữa mà bác.
Kiểu đó k những đốm lưỡi mà còn có móng huyền đề nữa đó.

Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Tâm thần mà khôn đốm lưỡi luôn. Khi bị bắt còn biết trình sổ theo dõi tâm thần nữa mà bác.
Bác xem ở đâu ra "Khi bị bắt còn biết trình sổ theo dõi tâm thần..."?
Người nhà mang sổ lên CA.
Ko biết người nhà bác có ai bị tâm thần ko ?

Hạng B2
5/5/16
395
442
63
44
Hết bia rượu ma túy bây giờ đến tâm thần..vậy là ko có xe điên chỉ có người điên thôi..hic hic.

Hạng C
29/3/15
596
538
113
41
Bác xem ở đâu ra "Khi bị bắt còn biết trình sổ theo dõi tâm thần..."?
Người nhà mang sổ lên CA.
Ko biết người nhà bác có ai bị tâm thần ko ?
K biết thì đọc báo để biết nhé. Đừng thấy là bn mh thì bênh.

Nhà tôi k ai bệnh tật hết. Đừng ăn nói kiểu mất dạy nhé!

Last edited by a moderator: