Hạng C
28/2/12
893
2.034
93
HCM city
LONGcafe nói:
Nhìu khi em thấy mấy anh đi 4b ghé quán ăn cái mặt toàn ngó lên... dây điện ko là sao ta.?? :D
Đi trên đường thì không nói,chứ ghé quán ăn thì 4b khổ hơn 2b nhiều chứ sung sướng gì mà ngó lên hở bác?:D
Vài cái khổ hơn 2b nè:
-Kiếm chỗ để được chiếc xe cực trần ai,láng quáng ăn cái bb còn hơn cả bữa ăn!Còn giao chìa khóa cho nhân viên quán thì trong lòng thấp thỏm không yên!Nó đùng một cái thì còn gì vợ hai!:confused:
-Vào quán mà kêu món bèo quá(dù là món mình khoái khẩu!),khi tính tiền "quên" bo cho mấy em phục vụ,bia chỉ kêu cho có(do không biết uống!)...thì bị lườm nguýt sao đi xế hộp mà keo!

Đó,sơ sơ vậy bác có thông cảm cho mấy ông ngó dây điện đó chưa?:D

Hạng C
26/12/12
950
16
18
2b làm ô nhiễm không khí nhiều hơn 4b. 2b gây ra tiếng ồn nhiều hơn 4b.
2b chạy ẩu lạng lách đánh võng dễ chết hơn 4b.
em ước gì VN ko có 2b để tiền phát triển xe bus và tàu điện. Lúc đó em sẽ chỉ đi xe bus và tàu điện thôi.

Hạng C
31/12/12
638
878
93
bbboy303 nói:
từ ngày chạy 4b,em chạy 2b từ từ...nhìn biển báo GT....em nhường tất.......hihiiiiiii

Em cũng rứa. Từ ngày em cầm volang 4b là em chạy 2b như thằng mới biết chạy, đúng tốc độ, đúng lane, ngó tất cả các loại biển báo.

Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
Các bác đã bao h như em đang đi trên đường 51 đang bon bon 75-80km/h tuân thủ đúng luật giao thông đi đúng làn đường, nhạc êm ghế êm. Đùng 1 cái có 1 siêu nhân đi 2b nhìn mình rất thân yêu đợi mình đến gần rồi tà tà qua đường ko báo trước và dơ tay lên về phía mình (chắc nghĩ mình giống Edward trong twilight saga) sợ hỏng xe mình nên em phanh gấp lại sau khi siêu nhân đó đi qua quay lại tặng em 1 cái nhìn rất khó chịu và ko quên văng vài câu chửi tục. Thôi lạ nước lạ cái với lại biết đâu siêu nhân thật nên em đành tránh mà đi tiếp

Hạng C
31/12/12
638
878
93
thangmsu nói:
Các bác đã bao h như em đang đi trên đường 51 đang bon bon 75-80km/h tuân thủ đúng luật giao thông đi đúng làn đường, nhạc êm ghế êm. Đùng 1 cái có 1 siêu nhân đi 2b nhìn mình rất thân yêu đợi mình đến gần rồi tà tà qua đường ko báo trước và dơ tay lên về phía mình (chắc nghĩ mình giống Edward trong twilight saga) sợ hỏng xe mình nên em phanh gấp lại sau khi siêu nhân đó đi qua quay lại tặng em 1 cái nhìn rất khó chịu và ko quên văng vài câu chửi tục. Thôi lạ nước lạ cái với lại biết đâu siêu nhân thật nên em đành tránh mà đi tiếp
Hô hô ...
Em đi VT mấy lần rồi gặp vụ này hoài. Nói chung là lần đầu tiên thì cay cú quê độ thiệt, nhưng mà những lần sau biết phỏm của các súp bờ men đó rồi nên gần tới đoạn giao cắt là em giảm tốc xuống cỡ 40 - 50 đồng thời ôm sát sang bên phải lane cho nó lành.
Siêu nhân quần sịp thì hay hành xử bất ngờ và khó đoán.