Hạng B2
21/2/16
361
247
43
45
Mình đi 1 chiếc xe máy của suzuki ,thề Không bao giờ mua su nữa , đi bảo dưỡng xe honda mà tưởng bảo dưỡng xe oto . Thay nhớt máy , nhớt hộp số , súc bình xăng con , lọc gió ,thay cái buri,thay bố thắng trước sau ,dây contermet . Xong lấy em 1t500 ngàn.
Đau hơn hoạn luôn , năm sau thấy cái tiệm đó dẹp tiệm luôn ,ở quận 11 đối diện trường đua phú thọ.

• Like
Reactions: pxtanh
Hạng B1
14/4/15
50
28
8
36
Mình đi 1 chiếc xe máy của suzuki ,thề Không bao giờ mua su nữa , đi bảo dưỡng xe honda mà tưởng bảo dưỡng xe oto . Thay nhớt máy , nhớt hộp số , súc bình xăng con , lọc gió ,thay cái buri,thay bố thắng trước sau ,dây contermet . Xong lấy em 1t500 ngàn.
Đau hơn hoạn luôn , năm sau thấy cái tiệm đó dẹp tiệm luôn ,ở quận 11 đối diện trường đua phú thọ.
Bạn thử ra yamaha hay honda hỏi xem làm chừng đó thì bao tiền, ra hãng nhé :D

Tập Lái
4/10/16
34
33
18
Bạn thử ra yamaha hay honda hỏi xem làm chừng đó thì bao tiền, ra hãng nhé :D
Honda làm nhiêu đó chắc ko tới 500K.
Hồi xưa em thay nguyên cái má thắng đĩa trước của wave RS trong HEAD (nguyên cụm chứ ko chỉ bố thắng) đâu đó tầm 250K

Em cũng đang nhắm con 7 chỗ mà nghe giá phụ tùng thế này thì ớn quá.

Hạng F
4/1/08
8.297
111.565
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com

Sao bác đi Su mà lại bảo dưỡng Honda?

10/3/13
1
0
1
đúng rồi bác, về Q2 bên e đầu tư thêm nhà xưởng máy móc mới, cầu nâng mới để phục vụ các bác Su cho tốt, cơ sở hạ tầng và nhà xưởng đều được lắp camera giám sát nên chất lượng sẻ đảm bảo nhé các bác. Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ!
Bác inbox giá em vitara nhe. Tks bac. Tư vấn giá lăn bánh luôn nhé.

Hạng D
14/8/11
4.167
88.027
113
Xin lỗi Bác Holigan206 là nv của Su Đại Việt phải không ạ? Nếu phải thì Bác đang công tác ở bộ phận nào thế?

Không tính những Com về phụ tùng mua ngoài/ship hàng từ nn về (vì chưa chắc đó là phụ tùng chình hãng của Suzuki), Bác Holigan206 nói giá bộ thanh gạt nước sau Ertiga tại Su Đại Việt là 1031k? Vui lòng cho hỏi Mã số phụ tùng của hắn là gì vậy Bác?
@Hooligan206 trốn mất tiêu òi!!! Lâu rồi nghe huyên thuyên về Su Vitara 2016 mà bảo khoảng sáng gầm 185cm là mình biết lởm rồi!!:)

Tập Lái
15/7/15
13
0
1
View attachment 392613
Hi các bác, xe Ertiga của em bị trộm gỡ cái cần gạt nước sau, lọ mọ vào hãng thay báo giá + công lắp gần 2,3tr, không thể tin nổi luôn. Đang đi xe phổ thông mà cứ tưởng mình đang xài xe sang Mercedes hay BMW gì đó chứ. [pagebreak][/pagebreak]

Em ghét bỏ đi về luôn, em tưởng em đang đi xe sang chứ. Nếu mà phụ tùng chiếc xe này mua rời ráp lại chắc vài tỷ hả các bác ?

Không hiểu mấy sếp Nhật của Suzuki VN nghĩ sao nhỉ, định đồ độc quyền muốn bán nhiêu bán hay sao ta. Trước em đi Morning/Carens chỉ vài trăm ngàn chưa đến 1 triệu nữa (lâu quá k nhớ chính xác).

Kiểu này đi vài năm mà hư phụ tùng thì thay chắc giá cắt cổ hã ta. Không lẽ người VN mình dễ bị bào tiền như thế các bác, thấy vô lý quá. Em định lên mạng săn mua ship về gắn cho rồi, còn không khỏi gắn luôn.
Mình thấy bác này nhập phụ tùng Suzuki Indo về nhiều nè bác: www.phutungotocarthuduc.com