Hạng B2
1/10/12
146
151
43
Biên Hoà Đồng Nai
Khứa này ở Biên Hoà, chạy thì nẹt pô om xòm.
chán. Cho e ngồi xe này e cũng ko dám ngồi sợ bị mang tiếng lắm :(
Mình chơi sao để người ta ko nói mới hay chứ :D
Cơ bản là có cho bác ngồi đâu mà bác sợ ngồi! Làm như mình phải năng nỉ bác ngồi ấy! Vô duyên dữ ko biết :D

Bác cũng quậy phá một cây chứ hiền lành gì đâu mà nói cứ như đúng rồi ấy nhỉ! :D

View attachment 2507765 mấy ông Cruze thích độ đèn nhỉ ! Cháy nổ thì khóc 1 dòng sông luôn ! Nguồn : st View attachment 2507766
Độ tuỳ chổ làm thôi bác! Cũng nhiều xe độ đèn chứ đâu phải mỗi xe cruze đi độ đèn đâu bác?

Hình này trong hội Cruze bác biết bản chất thật của hình này là gì ko mà cứ thích sưu tầm rồi phán theo cái hiểu biết của bác nhỉ :D
Vẻ ngoài sư tử nhưng trái tim hello kitty, đó chính là mấy bạn HP yếu nhưng thích độ kit các loại.
Độ bô thì cũng là hello kitty gầm vào loa cho sang miệng, hihihi, biết đâu nghe cũng giống sư tử.

Đây là cá nhân e thấy thế ạ, sorry nếu phiền lòng bác chủ thread.
Mình chả phiền lòng bạn ơi!

Đầu tiên Bạn cứ mua mấy con xe vip của bạn về sau đó tìm hiểu rồi từ từ độ lên! Sau đó làm bài trải nghiệm giống mình xem có ra ngô ra khoai gì không cái đã!

Nói như bạn ai cũng nói được hết trơn á :D

Hạng B2
1/12/17
131
57
38
45
Tưởng làm thế là KHÔNG AI GIỐNG MÌNH.
hóa ra lại thành mình KHÔNG GIỐNG AI

Tập Lái
25/8/18
1
2
3
35
độ xe là theo sở thích cá nhân .. bác chủ thấy đẹp là nó đẹp .. mấy ông chê này chê nọ .. các ông có cho bác chủ dc đồng méo nào độ đâu mà mấy ông chê ỏng chê eo ..
các bác góp ý vd như là .. ờm thấy nhiều mầu sắc sặc sỡ quá .. bác chủ nên thế này thế nọ .. nó cũng là câu góp ý đỡ phản cảm .. bảo xe hát bội cải lương .. thật mấy ông cứ hay anh hùng bàn phím thủ mang con xe mấy ông ra độ xem nó ra gì không .. xong rồi lại 9 người 10 ý
mấy ông kiếm con 10 năm tuổi ra đây mà so với xe bác chủ đi .. chắc lại mang ca may 2011 với ví ột ra so .. tông nát đầu túi khí chưa bung lại đổ seatbell .. à có túi khí để mà bung ko nhỉ
em không muốn gay war gì ạ em thấy sao em nói vậy đụng chạm các bác thì em xin lỗi trước
em tuổi nhỏ tầm nhìn hạn hẹp
chốt lại câu xe bác chủ là kiểu tiền ít thịt nhiều ngon bổ rẻ đẹp ., theo quan điểm của em .. còn các bác sao em kệ

Hạng B2
1/10/12
146
151
43
Biên Hoà Đồng Nai
độ xe là theo sở thích cá nhân .. bác chủ thấy đẹp là nó đẹp .. mấy ông chê này chê nọ .. các ông có cho bác chủ dc đồng méo nào độ đâu mà mấy ông chê ỏng chê eo ..
các bác góp ý vd như là .. ờm thấy nhiều mầu sắc sặc sỡ quá .. bác chủ nên thế này thế nọ .. nó cũng là câu góp ý đỡ phản cảm .. bảo xe hát bội cải lương .. thật mấy ông cứ hay anh hùng bàn phím thủ mang con xe mấy ông ra độ xem nó ra gì không .. xong rồi lại 9 người 10 ý
mấy ông kiếm con 10 năm tuổi ra đây mà so với xe bác chủ đi .. chắc lại mang ca may 2011 với ví ột ra so .. tông nát đầu túi khí chưa bung lại đổ seatbell .. à có túi khí để mà bung ko nhỉ
em không muốn gay war gì ạ em thấy sao em nói vậy đụng chạm các bác thì em xin lỗi trước
em tuổi nhỏ tầm nhìn hạn hẹp
chốt lại câu xe bác chủ là kiểu tiền ít thịt nhiều ngon bổ rẻ đẹp ., theo quan điểm của em .. còn các bác sao em kệ
Thôi bận tâm với mấy thành phấn đấy chi bác ơi! Cuộc sống của họ cái gì cũng suy nghĩ tiêu cực cũng khổ lắm nè! Kiểu như cứ xe zin là the best và toy là nồi đồng cối đá! Kiến thức về xe chỉ trong tầm đó thui ah :D

Tập Lái
13/9/21
27
29
13
HN-SG
Cụ chủ chăm V2 quá!
Em chỉ cố gắng bằng 1/10 cụ thôi. :) ;) :p
Xe em cùng đời xe cụ luôn. Hóng hớt, học cụ được mấy điểm rồi ạ.