PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
Mấy bác này góp phần làm kẹt đường tạm qua Hồ Xuân Hương chiều hôm qua (18/6) dẫn đầu là bác lơ với con Mis triton nhìn hầm hố phết
, nhưng nài thì nhìn không hầm hố :D: Chiều hôm qua thấy mấy bác lượn ờ DL, em nghía thấy 1 em Pajero biển 72 không biết của ai
Về xem mà chưa thấy các bác post hình

Last edited by a moderator:
Hạng C
13/3/08
506
4
18
53
THÔNG BÁO:

Theo như cuộc điện đàm chớp nhoáng với tổ công tác chiến trường đang nắm tình hình tại Golf-3, thông tin chiến trường được cập nhật như sau (tính đến 22:30' ngày 19/06):
- 3 xe tiền phương đã thoát được ra khỏi khu vực bị cô lập.
- Các xe còn lại đã được trang bị đầy đủ lương thực, thực phẩm, nhiên liệu... nhờ công tác chuẩn bị và làm tốt công tác dân vận với đồng bào địa phương.

Sau khi nghiên cứu kỹ tương quan lực lượng và xu hướng tấn công của địch, tổ công tác chiến trường nhận định sẽ có 2 phương án:
+ Các xe còn lại sẽ có thể phá vỡ vòng vây vào khoảng 1-2 giờ sáng sớm ngày mai.
+ Các xe còn lại sẽ tiếp tục củng cố công sự, tiết kiệm đạn dược, cải thiện sức quân để tổng tiến công phá vòng vây vào rạng sáng ngày mai!

Báo cáo Hết!

P/S: Nghe nói các cụ nhà ta đang chén tạc chén thù... quả này toàn là thịt rừng, gà đồi trăm phần trăm nhé... ở SG 90% là ăn đồ "giả rừng"!!!

Hạng C
13/3/08
506
4
18
53
Bác 12Long vừa nói chuyện bộ đàm với Viethorse và chào tạm biệt cả nhà để về thẳng Nha Trang.
3 xe (Minh Giang) nói trên vừa về đến KS đoàn 198. Các bác đang nhận phòng và cất đồ...
Một số đồ ăn của các bác trên xe vừa được chuyển xuống bàn mà mấy anh em em đang nhâm nhi.
SaigonGuider cũng đang ngồi trước mặt và đang chém gió về cuộc vượt suối vừa rồi...

Hạng C
13/3/08
506
4
18
53
Thông tin mới nhất, cập nhật từ đại bản doanh Đoàn 198 (01:00AM):

- Tất cả các xe của CV + 2 xe OS đã phá vòng vây thoát ra ngoài, hiện cách đoàn 198 chừng 10km, đang trên đường thẳng tiến về đại bản doanh.
- Các xe còn lại đã quyết định hạ trại nghỉ ngơi tại khu vực căn nhà tím và sáng mai mới tiến hành phá vây...

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ
Bác Sì Gòn Gai đâu rùi??? hiện hình bác ui!!! pà kon ở nhà hóng hớt từng ...giờ nè!
Ủa mà súng ống nhiều lắm mừ..... cứu người đê:cool:!!!

Hạng C
13/3/08
506
4
18
53
02:00AM
Đào Thoát + Vespalangbat + Game_Over + Mada + Diesel_Engine + Sên + Đen Giòn + Tamxixon đã về nhận phòng tại Đại bản doanh Đoàn 198.
Em BJ cũng đã về đến Tp Đà Lạt.
Tất cả các thành viên CaravanViet đã an toàn cập bến tại 198.

02:15AM
Các thành viên còn lại của OS Offroad như bác Hải, Toy... đã về đến nơi.

Hiện chỉ còn em Vàng anh cùng với 2 bác bên OS là Rocket và Phong còn ở lại nhà tím.

Viethorse và Dungmd xin phép được đi ngủ ạ!!

Last edited by a moderator:
Hạng C
13/3/08
506
4
18
53
mimo nói:
Bác Sì Gòn Gai đâu rùi??? hiện hình bác ui!!! pà kon ở nhà hóng hớt từng ...giờ nè!
Ủa mà súng ống nhiều lắm mừ..... cứu người đê:cool:!!!

SGG đã về và thăng đường từ sớm rồi ạ... Chắc chịu không nổi rồi...