Hạng F
3/10/15
9.832
12.098
113
E chỉ nói 2 nước này tự hào vì làm giàu nhờ chiến tranh Việt Nam. E nhớ cái này từ chính thủ tướng Hàn Quốc nói, mới cách đây khoảng 2, 3 năm.
Em thì không dám nói 2 thằng này nó có lấy gì của VN mà giàu hay không.
Nhưng mà trông mặt của dân Thái và dân Hàn (trừ nữ thì ổn!!!!!!!), là em không ưa, thấy có vẻ kênh kiệu sao sao.
Và em cho thuê căn hộ rất nhiều lần với mấy thằng con trai người Hàn (vì Hàn giờ cứ như tràn sang VN ấy), thì thấy toàn chơi phá, hút cỏ ăn kẹo bay lắc suốt ngày. Nói chung nó qua đây ăn chơi tàn phá lắm.
Mặt nó cũng khinh khỉnh người Việt.
Nhớ có lần 2020 mình nhốt thằng covid Hàn nào đấy thì nó khóc la chê bánh mì VN tởm, đòi ăn kim chi giẻ rách nhà nó hay sao ấy,...
Em ủng hộ @CuBiMi em yêu Tàu là em yêu Tàu, ai chửi em chịu.
Tàu nó muốn lừa mình, nhưng mình mà bóc mẽ nó được thì nó ớn, nó phục. Công bằng như Bao Công thôi.
Chứ không phải nó đàng hoàng gì, chả có nước nào tốt khi đến sống ở 1 nước nghèo hơn xứ sở nhà mình.
Tàu bụng nó ghét, nhưng ngoài mặt nó ko dám khinh người Việt.
Mẹ còn bọn Hàn là nó khinh hẳn hoi, nó cứ coi nó là tiểu vương Đông Á vậy, chứ thật sự trên thế giới đừng nói là Hàn mà cả Mỹ cũng chỉ bằng con chim của bọn Arab Saudi, bọn có râu ấy mới giỏi mới đáng gờm, mấy ông khác đừng bày đặt điệu ngựa.

Hạng D
24/4/17
1.888
1.515
138
34
Em thì không dám nói 2 thằng này nó có lấy gì của VN mà giàu hay không.
Nhưng mà trông mặt của dân Thái và dân Hàn (trừ nữ thì ổn!!!!!!!), là em không ưa, thấy có vẻ kênh kiệu sao sao.
Và em cho thuê căn hộ rất nhiều lần với mấy thằng con trai người Hàn (vì Hàn giờ cứ như tràn sang VN ấy), thì thấy toàn chơi phá, hút cỏ ăn kẹo bay lắc suốt ngày. Nói chung nó qua đây ăn chơi tàn phá lắm.
Mặt nó cũng khinh khỉnh người Việt.
Nhớ có lần 2020 mình nhốt thằng covid Hàn nào đấy thì nó khóc la chê bánh mì VN tởm, đòi ăn kim chi giẻ rách nhà nó hay sao ấy,...
Em ủng hộ @CuBiMi em yêu Tàu là em yêu Tàu, ai chửi em chịu.
Tàu nó muốn lừa mình, nhưng mình mà bóc mẽ nó được thì nó ớn, nó phục. Công bằng như Bao Công thôi.
Chứ không phải nó đàng hoàng gì, chả có nước nào tốt khi đến sống ở 1 nước nghèo hơn xứ sở nhà mình.
Tàu bụng nó ghét, nhưng ngoài mặt nó ko dám khinh người Việt.
Mẹ còn bọn Hàn là nó khinh hẳn hoi, nó cứ coi nó là tiểu vương Đông Á vậy, chứ thật sự trên thế giới đừng nói là Hàn mà cả Mỹ cũng chỉ bằng con chim của bọn Arab Saudi, bọn có râu ấy mới giỏi mới đáng gờm, mấy ông khác đừng bày đặt điệu ngựa.
Tàu ghét mình như c bác nhé.... ngừoi nhà và bạn e bên tàu ở vùng quê còn tạm ổn ...đỡ chứ tp nó nhìn ngừoi vn như dân tộc nhé
Còn vnam toàn nhập thứ độc hại và rác của tau thôi nhé.....
Bỏ tiền tỷ mua đồng hồ ở một trung tâm
Tmai nó còn ko thèm bán, ko chấp nhận thẻ thanh toán quốc tế của vietcom nữa là

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.832
12.098
113
Tàu ghét mình như c bác nhé.... ngừoi nhà và bạn e bên tàu ở vùng quê còn tạm ổn ...đỡ chứ tp nó nhìn ngừoi vn như dân tộc nhé
Còn vnam toàn nhập thứ độc hại và rác của tau thôi nhé.....
Bỏ tiền tỷ mua đồng hồ ở một trung tâm
Tmai nó còn ko thèm bán, ko chấp nhận thẻ thanh toán quốc tế của vietcom nữa là
Thôi thế thì bác @CuBiMi ơi chúng ta tổng ghét cả Tàu, Thái, Hàn là vừa bác ạ. Đéo có thằng nào đàng hoàng khi mà mình nghèo cả.

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng D
24/4/17
1.888
1.515
138
34
Thôi thế thì bác @CuBiMi ơi chúng ta tổng ghét cả Tàu, Thái, Hàn là vừa bác ạ. Đéo có thằng nào đàng hoàng khi mà mình nghèo cả.
Cạnh tranh lành mạnh chứ ko phải kiểu nói một đường làm một nẻo.... cừoi trước mặt, trổ c vô mặt

• Like
Reactions: Perenco