Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
18/4/11
274
8
18
củ cải nói:
E chưa hình dun gra là khu nào cả. Bác cho cái hình gút gù để mở tầm mắt với :). Có gần Tân An Huy không?
Bác chạy đường Trần Não (hướng từ cầu SG xuống LDC) nhìn bên tay phải thấy đường 30 (đầu đường có quán cafe Hồng Phát) chạy vào thấy cổng có bảo vệ canh là nó đó. Khu này toàn dân bên Ngân hàng (Đông á và PNJ) ở không ah nên còn gọi là Compound Ngân hàng đó[>:p]

Hạng B2
25/9/10
386
4
0
cái quan trọng là địa chỉ, số nhà thì lại không có !

mặt tiền sông được bao nhiêu mét ?

đang quan tâm !

Hạng D
27/2/08
1.095
309
83
53
Đà Nẵng
Khu này dư tiền mua ở thì được chứ giá lên nóc rùi. 70tr m2 gởi ngân hàng 1 năm nữa cũng lên 84tr m2.

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
moon_return nói:
củ cải nói:
E chưa hình dun gra là khu nào cả. Bác cho cái hình gút gù để mở tầm mắt với :). Có gần Tân An Huy không?
Bác chạy đường Trần Não (hướng từ cầu SG xuống LDC) nhìn bên tay phải thấy đường 30 (đầu đường có quán cafe Hồng Phát) chạy vào thấy cổng có bảo vệ canh là nó đó. Khu này toàn dân bên Ngân hàng (Đông á và PNJ) ở không ah nên còn gọi là Compound Ngân hàng đó[>:p]

hhehe, chổ này hơi hoang tàn => ít chăm sóc.
Em khg có ý dìm hàng đâu nhé, chỉ là nhận xét cá nhân thôi :) - hồi đó e có xem rồi sau quyết định qua TAH gần đó vì giá chênh không nhiều nhưng bên TAH họ làm nhìn ngon hơn nhiều.

USS confirmed
Hạng C
28/7/10
840
4
18
44
Sài Gòn
Himlam nói:
Cách đây 4 tháng, giá 68 - 70 triệu bác bán là được ngay, vì chim cò gọi liên tục, giờ thì im ru, Bác phải đợi đến khi thông xe hầm Thu thiem có lẻ sốt lại

Em cũng nghỉ như bác

Tập Lái
1/10/10
46
0
6
Em có 1 khách hàng đang gởi bán 1 lô dự án Tân An Huy khu Vip) dt 6x18m hướng Tây Nam, sổ đỏ giá 61tr/m2. Nếu anh có nhu cầu thì alo cho em 0949.990.929 An

Status
Không mở trả lời sau này.