Tập Lái
12/10/15
8
3
3
40
Quận 8
www.yes24.vn
Các bác cho hỏi, Chiếc kem nhà em lâu lâu chạy chậm do đèn đỏ hoặc kẹt xe thì nó run run run lên và tắt máy. Em tắt máy mở lại thì đạp ga nó không ăn (hiện tượng hụp hụp). 1 lúc thì lên ga được và chạy bình thường. Hiện tượng này lâu lâu mới xảy ra nhưng không biết bệnh gì. Trước giờ không bị. Từ khi đi Car Care day tphcm về là bị hoài luôn.
Các bác xem nó bị gì và sửa ở đâu luôn nhé.
Em ở quận 7

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Các bác cho hỏi, Chiếc kem nhà em lâu lâu chạy chậm do đèn đỏ hoặc kẹt xe thì nó run run run lên và tắt máy. Em tắt máy mở lại thì đạp ga nó không ăn (hiện tượng hụp hụp). 1 lúc thì lên ga được và chạy bình thường. Hiện tượng này lâu lâu mới xảy ra nhưng không biết bệnh gì. Trước giờ không bị. Từ khi đi Car Care day tphcm về là bị hoài luôn.
Em ở quận 7
Triệu chứng quen lắm, của bác nào bị hư cảm biến oxy. :D

Hạng B2
23/2/11
178
57
28
em đua đòi muốn gắn thanh cân bằng. Bác nào biết ở đâu bán RẺ chỉ em với:3dcuoi:. Em ở HCM

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Người may mắn của Hội CR đây. Nhìn bộ mâm ngon thặc. Chẳng so với cái kiểu mâm của phiên bản hiện tại. Xe bác nhìn xinh phết, kiếm cái anten đuôi cá nữa nha, khi phủ tấm trùm lên ko bị cong như hình. Bác mua cái cánh gió bao nhiêu ak?
View attachment 397350
Bác muốn đổi mâm 16 lấy mâm 17 khg chính hiệu carens

Hạng D
29/1/13
1.351
14.083
113
Em ở quận 7
Bác thường xài xăng gì ? Xe bác sx năm nào?
Bác đem xe vào Kia Pmh để kiểm tra đi bác . Xe của mình và của bác pack cũng bị hiện tượng như vậy. Sau khi kiểm tra thì phát hiện lỗi ở cục cảm biến oxy. Thay xong thì hết . Giá 1,9 triệu cọng công kiểm tra 200k tổng thiệt hại 2,1 triệu

• Like
Reactions: 4runner