Hạng D
18/3/10
2.606
674
113
Re:[KIA-Carens Corner] Góc chia sẻ , trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Carens

4runner nói:
12/12/12 gần kề rồi , xã láng đi Skint .:D:D

skint nói:
A gia roi so du thu het nhat la so chet! Hic:D:confused:
em đang đợi:confused::D, cũng như năm 2k em đã đợi:D

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35

Ae Cà-lem vô đăng ký off Trung Thu cho vui kìa các bác oy :D

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113

yeuxehoi nói:
Ae Cà-lem vô đăng ký off Trung Thu cho vui kìa các bác oy :D

em muốn đăng ký lắm nhưng em ko beer, ko rượu, ko thịt:confused:. Em đã giã từ cuộc chơi lâu roài:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/7/11
353
14
18

Ae ai bit chổ nào cân chỉnh thước lái và cân mâm bằng máy chỉ giúp mình chổ nào làm có uy tín và chất lượng với nhé,tình trạng xe mình là cứ chạy tới mức 100 là bị rung tay lái mà qua khỏi 100 hoặc dưới 100 thì ko bị,mình đã test ở trung lương nhiều lần.Mong chỉ giúp ah

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113

dung.doan nói:
Ae ai bit chổ nào cân chỉnh thước lái và cân mâm bằng máy chỉ giúp mình chổ nào làm có uy tín và chất lượng với nhé,tình trạng xe mình là cứ chạy tới mức 100 là bị rung tay lái mà qua khỏi 100 hoặc dưới 100 thì ko bị,mình đã test ở trung lương nhiều lần.Mong chỉ giúp ah
Tay lái bị xỉa trái/phải hay vỏ trước mòn ko đều mới chỉnh thước lái, góc chụm...còn tay lái rung thì chỉ cân bằng động (bấm chì) thôi D. Khu Lý Thái Tổ chổ nào cũng được (khoảng 50k/bánh).
Anh thường làm tiệm Vạn Lợi gần ngã 7

• Like
Reactions: binhxitrum
Hạng B2
6/7/11
353
14
18

Tay lai xe minh bi xia phai nen moi can chinh thuoc lai do skint,tiem van loi can chinh thuoc lai co chat luong ko skint.thank you

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113

dung.doan nói:
Tay lai xe minh bi xia phai nen moi can chinh thuoc lai do skint,tiem van loi can chinh thuoc lai co chat luong ko skint.thank you
nếu cân chỉnh thước lái thì nên qua Dr. Joe (ngã 4 Phạm Hùng - Ng Văn Linh, quẹo trái NVL, vào line xe 2B, garage nằm phía phải), giá mắc chút nhưng họ có máy móc chỉnh và cân bằng động bánh xe luôn.

• Like
Reactions: binhxitrum
Hạng B2
6/7/11
353
14
18

bên joe làm siêu xe ko ah nên mìh cũng ngại,bác còn chổ khác hông ,cho mình xin dc nhé.thank you ly cafe

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113

dung.doan nói:
bên joe làm siêu xe ko ah nên mìh cũng ngại,bác còn chổ khác hông ,cho mình xin dc nhé.thank you ly cafe
xe nào cũng làm hết D ơi, trước mình có vô alignment một lần rồi 3năm về trước chạy đến giờ ko bị gì hết luôn. Đừng ngại.

Hạng B2
6/7/11
353
14
18

Thank you bac skint,thoi thi chon joe vay