Hạng B2
23/2/11
178
57
28
Re:[KIA-Carens Corner] Góc chia sẻ , trao đổi mọi vấn đề về xe Kia Carens

Xe tui cũng bị chảy nhớt. Mặc dù ít thôi, nhưng cũng rất bực mình. Đem vô Bình Triệu gặp mấy chú thợ chui vo coi coi, gõ gõ, vặn máy con bulong........ cuối cùng đem về nhà vẫn bi chảy................ CHÁN

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh

@Pyben , Skint : Ra quyết định xử phạt anhbocau nhé , kỳ off tới chưa có sponsor đó .:D:D

anhbocau nói:
hoangvualpha nói:
chuẩn không cần chỉnh đúng là không hổ danh Doctor KIA ;)
Sinh hoạt Đoàn- Đội ngoại khóa với anh 4 + Dr quả là không tiếc công hen :D

Em hay vắng mặt sinh hoạt hoài , hỏng chơi kiểm điểm khai trừ nha :D

• Like
Reactions: Ngove
Hạng D
18/3/10
2.606
674
113

ttdan2002 nói:
Xe tui cũng bị chảy nhớt. Mặc dù ít thôi, nhưng cũng rất bực mình. Đem vô Bình Triệu gặp mấy chú thợ chui vo coi coi, gõ gõ, vặn máy con bulong........ cuối cùng đem về nhà vẫn bi chảy................ CHÁN
Chảy chổ nào anh chụp hình post lên AE ngu kiến...vặn vặn gõ gõ mấy con bulong sau anh ko thưởng cho chú đó cây cờ lê luôn.:D

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh

Thày bạo lực quá thày
hôm rồi thấy các bác quan tâm tới led đèn trần , Hiền tìm hiểu mua ở đâu , giá thế nào để ai có nhu cầu thì lần tụ tập tới mần luôn nhé .

skint nói:
ttdan2002 nói:
Chảy chổ nào anh chụp hình post lên AE ngu kiến...vặn vặn gõ gõ mấy con bulong sau anh ko thưởng cho chú đó cây cờ lê luôn.:D

• Like
Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50

T7 này luôn đi, Skint đi công tác miền cao về có mồi gì trong rừng đem ra mần luôn.
@Skint: hoangvualpha còn chưa gắn đèn soi trym và đèn 4 cánh cửa nữa. DR giúp dùm nhe

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113

pyben nói:
T7 này luôn đi, Skint đi công tác miền cao về có mồi gì trong rừng đem ra mần luôn.
@Skint: hoangvualpha còn chưa gắn đèn soi trym và đèn 4 cánh cửa nữa. DR giúp dùm nhe
e chưa đủ trình sao làm a ben:confused::mad:

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh

Vụ này em chuyển giao công nghệ cho 3 bác rồi nhé , các bác phổ biến lại cho người kế tiếp đê .:D:D
skint nói:
pyben nói:

• Like
Hạng D
18/3/10
2.606
674
113

Em Chịu...:mad:
4runner nói:
Vụ này em chuyển giao công nghệ cho 3 bác rồi nhé , các bác phổ biến lại cho người kế tiếp đê .:D:D
skint nói:
pyben nói:

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83

em đợi anh skint không được nên ra Quang Diệu thay led trần tổng cộng 2 bóng đèn đọc sách, 2 bản led phía sau ( 9 bóng led ) . <ỗi bóng bác diệu quất em tới 100k, không biết có mắc không a Tư nhỉ. Nhưng mà em thấy còn tối hơn nữa, em tính ra nhật tảo tìm thêm bản led 9 bóng gắn thêm không biết có bán không anh Tư

Hạng D
18/3/10
2.606
674
113

hoangvualpha nói:
em đợi anh skint không được nên ra Quang Diệu thay led trần tổng cộng 2 bóng đèn đọc sách, 2 bản led phía sau ( 9 bóng led ) . <ỗi bóng bác diệu quất em tới 100k, không biết có mắc không a Tư nhỉ. Nhưng mà em thấy còn tối hơn nữa, em tính ra nhật tảo tìm thêm bản led 9 bóng gắn thêm không biết có bán không anh Tư
đã đợi bao lâu nay thêm vài ngày nữa thì có xá gì!? Em tìm loại SMD5050 24~48leds cho sáng (9/12 leds vẫn tối). Đèn soi mức (trym) thì em fai bái hai sư ca 4runner và Pyben hợp sức với anh mới làm dc.
Ra Nhật Tảo em nên đi sớm (3PM), sau 5h30 đa số là đóng cửa.