Hạng D
27/4/10
1.502
33
48
Hành tinh Xay-da
Sáng thứ 7 ra anh 4 vệ sinh bướm tập thể đã quá! :)
Nhân tiện em xin review lại cái vụ nước vô xe. Số là lúc dẫn điện âm thanh các bạn kỹ thuật làm thê nào mà cái nút cao su lỏng rồi rơi nên mới ra cớ sự này. Hết.

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
Thân mời các bác Cafe Kỹ thuật sáng thứ 7 (7g30-11g) ngày 21/06/2014 tại nhà Văn hoá Lao động quận Tân bình. :3dgoidien:
em đi từ hướng cầu tham lương vô Cộng Hòa.Quẹo trái vào đường gì em quên mất rồi, có quẹo đc ko các bác, hình như khúc ngã tư này nằm dưới chân cầu vượt

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
em đi từ hướng cầu tham lương vô Cộng Hòa.Quẹo trái vào đường gì em quên mất rồi, có quẹo đc ko các bác, hình như khúc ngã tư này nằm dưới chân cầu vượt
Quẹo trái vào đường Hoàng Hoa Thám đó bác. Bác không leo cầu vượt quẹo trái theo đèn vô tư, nếu bác đi trên cầu vượt mà rẽ trái được thì bác là siêu nhơn rồi.:3dcuoi:

• Like
Reactions: zungjean and skint
Hạng D
18/3/10
2.606
674
113
em cố găng có mặt...:(. Bới anh Nghĩa, anh Nam, anh Hiệp, moivaonghe, anh Văn, Xuan Văn...các chiến hữu hợp mặt để anh tư vệ sinh "Bướm" ạh:3dquaytay:

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83
Ngày mai e lại đi Dalat rồi... chúc anh em sạch "bướm" nhé! ;-)

• Like
Reactions: skint
Hạng D
12/9/09
1.790
63.559
113
Sai Gon
Em không có bướm, nhưng cứ ra ké ly cà phê nghen bác tư. ;)
Cho em xin cái số alo của bác.

Tập Lái
30/5/11
22
19
3
51
Hôm trước đi chơi xa, sau một đêm em phát hiện 1 bánh hơi mềm dù mới bơm ngay trước khi đi. Em đem vào tiệm bơm thì nó xì hơi luôn, cái phần đầu bằng đồng rơi hẳn ra ngoài. Té ra là cái vòi (van) bằng cao su của bánh xe bị mục, em thay mới sau đó trên đường về qua đường cao tốc Trung Lương chạy tốc độ 100km/h luôn :-D.

Về đến nhà em phát hiện ra mấy cái vòi còn lại cũng có dấu hiệu mục (có các đường rạn), em hoảng quá thay hết luôn! Hú vía, lạy ông bà tổ tiên, nếu trên đường cao tốc mà mấy cái vòi lên đường thì chắc cả nhà em đi theo hôm đó!

Xe em mới chạy khoảng 15K km, mua được hơn 3 năm rồi. Vậy rút kinh nghiệm, anh em nào mới đi xe như em nên kiểm tra lại vòi xe sau chừng 2 năm, nếu có dấu hiệu lão hóa thì thay luôn cho an toàn (em thay mỗi cái 50K).