Tập Lái
8/11/14
1
0
1
47
Xe em carrens AT 2011 -tay lái nặng hơn sau khi bảo dưỡng 3 vạn chỉnh độ chụm, liệu có phải dầu trợ lực kém, hay rotuy có vấn đề ko các cụ?

Hạng D
29/10/10
1.107
213
63
Tp Hồ Chí Minh
Bực quá các Bác ơi, xe em để ở gara, do đặc thù gara nên để chìa lại, nó de ra de vào không gập kính chiếu hậu. Hôm nay kiểm tra thấy nó lỏng le tuy vẫn gập và quay kiếng được.

Các Bác biết chỗ nào sửa nhanh không ah
Bác có thể tự mở ra kiểm tra được mà , bác cạy nắp che chân gương ra thì sẽ thấy 3 con ốc (hoa thị) nếu lỏng thì xiết vào
.[KIA-Carens Corner] Góc chia sẻ, trao đổi mọi vấn đề về xe Carens

Hạng B2
10/9/14
225
100
43
47
Em mới order ở bảo hà tấm che khoang hành lý giống xe bác Văn bác tư nhưng 10 ngày nua mới có hàng nên đang nóng lòng chờ em nó. Gắn nó có dễ k nhờ bác tư bác văn tư vấn em với

• Like
Reactions: truongngo1967
Hạng B2
10/9/14
225
100
43
47
Camera hành trình thì nhiều hãng, nhiều loại...từ Tàu, Đài, Hàn (mắc nhất). Nếu AE dư dả thì rước em Hàn, còn không thì làm phải sài rồi mới biết thương đau như Bình ca:3dcuoi:.
Em đang sài con này, hàng Tàu mua ở US, chất lượng theo đánh giá cá nhân em OK, hình ảnh rỏ nét ngày đêm.

Con này không dùng pin (G1W - loại có Pin) , vì bên Mẽo camera ht dùng pin đậu ngoài trời nắng nóng quá Pin nó nổ nên Tàu chế thêm loại này nên safe hơn (VN em chưa nghe nổ pin).

http://www.amazon.com/Black-Box-G1W...?ie=UTF8&qid=1415021856&sr=8-1&keywords=g1w-c

Bác order trên amazon luôn hả bác em đang muốn gắn nhưng kinh phí thấp nên phải hóng nhiều. Em thấy con này trên đây giá mềm free ship k biết đúng k bác nhỉ

Hạng D
29/10/10
1.107
213
63
Tp Hồ Chí Minh
Em mới order ở bảo hà tấm che khoang hành lý giống xe bác Văn bác tư nhưng 10 ngày nua mới có hàng nên đang nóng lòng chờ em nó. Gắn nó có dễ k nhờ bác tư bác văn tư vấn em với
Cũng dễ thôi mà , chọt chọt 5-7 lỗ kiểu gì cũng lắp xong mà ...he,he;)
Khi nào có hàng hẹn ra quán cà phê Ae tư vấn cho
:3dcuoigif:

• Like
Reactions: 4runner
Hạng B2
5/4/07
192
102
43
mới đi bảo dưỡng 5000 km ,thợ báo sao xe a ko có lọc máy lạnh định bắt mình mua gắn,tui cự lại:mấy a bảo dưỡng 1000km ko chịu gắn vô ,tui chưa kiện là hên sao còn bắt tui mua!!!???
tập 2:mình báo bệnh: buông tay lái,xe sàng lề phải.ktv:cái này xe a bị lệch độ chụm công chỉnh trên 200k,tui cự:khi lấy xe về chạy mới biết nó lệch,lỗi mấy a sao bắt tui chịu?ktv:dạ,cái này để e bàn lại...
tập 3:mình báo bệnh:chân ga lâu lâu ko tác dụng,ở kia bình tân đã gặp,thay cảm biến oxi là hết.ktv:a lấy xe chạy cùng với thợ để xem bệnh thế nào?tui nói:chạy cả trăm cây mới bị,hổng lẽ giờ đi vũng tàu chơi à?ktv:để e xem lại(nhưng có vẻ sẽ ko thèm xem)
ps:kia bình tân có dễ dãi vụ này ko ta!!!!!??????
tập 4:báo làm bảo hiểm do va quệt,rất nhiệt tình,tốt.

Hạng D
29/1/13
1.351
14.051
113
Xe nhatcoc mà theo anh tư anh văn là tốn mớ tiền ấy .

• Like
Reactions: skint and 4runner
Hạng B2
10/9/14
225
100
43
47
Em chạy theo phía sau xa thôi a trường ơi hihi. Muốn lắm nhưng cứ phải từ từ cho nó nhừ thôi a ơi