Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
Em lưu ý thông tin này, bộ vỏ Goodyear theo xe của em sau hơn 4 năm với 29k km đã có dấu hiệu phù.
Bác Tư chạy 29k trong 4 năm thiệt sao? Em tưởng chỉ có minh em chạy ít vậy. Vỏ theo xe không phù thì giờ này cũng rất xóc, bộ vỏ theo xe của em đi 20k cây tay lái đã run bần bật ở tốc độ 80. Sau khi thay Michelin thì ngon lành cành đào. Công nhận Kumho rẻ thiệt, nhưng vài năm sau mới biết có phải ngon bổ rẻ hay là tiền nào của đó

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
Bác Tư chạy 29k trong 4 năm thiệt sao? Em tưởng chỉ có minh em chạy ít vậy. Vỏ theo xe không phù thì giờ này cũng rất xóc, bộ vỏ theo xe của em đi 20k cây tay lái đã run bần bật ở tốc độ 80. Sau khi thay Michelin thì ngon lành cành đào. Công nhận Kumho rẻ thiệt, nhưng vài năm sau mới biết có phải ngon bổ rẻ hay là tiền nào của đó
xe em 4 năm 23k nè bác. Vỏ xe em Goodyear thấy cũng còn ngon, bơm áp suất đúng tiêu chuẩn thì đi cũng êm nhưng đương nhiên không bằng vỏ mới loại êm rồi. Em tự sướng tí:D

• Like
Reactions: binhxitrum
Hạng B2
9/9/10
281
242
43
xe em 4 năm 23k nè bác. Vỏ xe em Goodyear thấy cũng còn ngon, bơm áp suất đúng tiêu chuẩn thì đi cũng êm nhưng đương nhiên không bằng vỏ mới loại êm rồi. Em tự sướng tí:D

Xe mình hơn bác 4 vài tháng chạy gần 27K vỏ goodyear còn chạy được chỉ tội hay cán đinh và chạy cao tốc 120km/h thì ồn quá, chắc cuối năm cũng thay bộ vỏ.

Hạng B2
9/9/10
281
242
43
liberty mỗi lần làm là mất 1 tr(nếu nhiều thì bắt làm 2 giấy mất 2 tr)nên mình cũng đang định đổi hãng khác,a e tư vấn dùm.nghe nói pico chẳng phải đóng gì cả,cứ đưa vô là làm,ko rắc rối cái vụ khai hồ sơ.

Cứ Li mà mua vì mua BH để bảo vệ mấy thiệt hại lớn hơn thì Li bồi thường rất tốt, em mình chạy Fortuner hun phải đít tải hư nguyên dàn trước mà Li bồi thường nhanh chóng hơn 100 chai. Mấy thằng BH VN chỉ giỏi bồi thường mấy thứ lặt vặt rẻ tiền như trầy xước vỏ. Nếu bác có tiền thì mua BH cho bên thứ 3 luôn vì chỉ có thằng Li là tính rẻ nhất.

• Like
Hạng B2
10/9/14
225
100
43
47
liberty mỗi lần làm là mất 1 tr(nếu nhiều thì bắt làm 2 giấy mất 2 tr)nên mình cũng đang định đổi hãng khác,a e tư vấn dùm.nghe nói pico chẳng phải đóng gì cả,cứ đưa vô là làm,ko rắc rối cái vụ khai hồ sơ.

Em thấy pvi cũng ok nhưng vẫn phải khai hồ sơ còn pijco e nghe nói no rẻ nữa nhung k biết đi làm co khỏe k thì k rõ

• Like