Hạng B2
13/2/15
280
258
63
50
cứ Liber mà mua bác oi, chắc xe bác mới nên 8tr, chứ hắn chào em có 6tr mà em đệch có mua :D. Em nghĩ mình cũng liều nhưng vì xe toàn trùm mền nên mua thấy phí quá, nếu xe bác lưu thông nhiều thì nên mua cho yên tâm.
Cảm ơn nhiều, cái này là Kia mua cho 1 năm đầu mà. Xe đi hàng ngày, xước nhiều. Sắp phải mua BH tiếp nhưng thấy nói có nhiều hãng BH quá nên rối quá

Hạng B2
9/9/10
281
242
43
Hôm qua đi cao tốc Long Thành-Dầu Giây có vài kinh nghiệm chia sẽ cho anh em:
- Do tiết kiệm "điện" nên có vài đoạn cao tốc về đêm không có đèn tối thui đặc biệt là đoạn Long Thành-Dầu Giây nên các bác thay bóng fa bằng Osram hay Philip loại siêu sáng chạy mới thấy rõ.
- Cũng vì bật đèn fa nên các bác ráng góp lúa để thay kính hậu trong xe bằng loại chống chói điện tử vì phần lớn xe chạy trên cao tốc VN luôn không tuân thủ khoảng cách nên nếu không có chống chói thì mệt mắt lắm.
- Nhớ kìm lòng lại vì mấy em thu phí tại cao tốc LT-DG vừa đẹp lại vừa lịch sự nên .....

Hạng B2
10/9/14
225
100
43
47
Chào năm mới các ac carens chúc các ac một năm mới an khang thịnh vượng. Em có vấn đề muốn ac tư vấn cho e a, số là hôm tết về quê xuống chở đồ nhiều nên em quất hết lên mui chở và chạy đường dằn nên làm móp mui phía sau h phải làm sao để giải quyết nó cho đẹp mà rẻ ạ mong ac tư vấn cho e ạ

• Like
Reactions: nopainnogain
Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Chào năm mới các ac carens chúc các ac một năm mới an khang thịnh vượng. Em có vấn đề muốn ac tư vấn cho e a, số là hôm tết về quê xuống chở đồ nhiều nên em quất hết lên mui chở và chạy đường dằn nên làm móp mui phía sau h phải làm sao để giải quyết nó cho đẹp mà rẻ ạ mong ac tư vấn cho e ạ
mang vào hãng gặp Cố vấn dịch vụ nhờ hỗ trợ là tôt nhất nha bác

Hạng B2
5/4/07
192
102
43
Các bác cho em hỏi tí, con CR của em được hãng mua cho BH thân vỏ Liberty 1 năm. Sắp hết rồi, theo các bác nên mua tiếp BH nào tốt? Hay tiếp Liberty (8tr/ năm). Cảm ơn các bác.
liberty mỗi lần làm là mất 1 tr(nếu nhiều thì bắt làm 2 giấy mất 2 tr)nên mình cũng đang định đổi hãng khác,a e tư vấn dùm.nghe nói pico chẳng phải đóng gì cả,cứ đưa vô là làm,ko rắc rối cái vụ khai hồ sơ.

Hạng B2
5/4/07
192
102
43
xe e bị cạ lề hư vỏ trước,kia bình tân báo 2tr7,có chỗ nào rẻ hơn ko ah?

Hạng D
23/5/11
1.016
263
83
bác chở gì mà nặng dữ, theo khuyến cáo chỉ nên chất không quá 100pounds = 40kg thôi