Hạng D
10/12/13
2.510
6.197
113
Bên Thảo Điền em hay uống chỗ cafe kem Fanny đó anh Bình vì chỗ đó có sân chơi cho em bé. Anh Bình còn biết chỗ nào nữa không? Hẹn CN tuần này 8h, KCC Q2 uống cafe chơi.
Còn bác nào khu vực Q2, Q9, Thủ Đức không?
Em tối mới vào đây cho bé chơi, mà nói thiệt cafe đây dợ ẹt, cho cái mùi gì mà như mùi nước hoa vào cafe ấy, uống ko vô nổi. Còn sân chơi thì hay, con nít khoái lắm.

@Mustafa ở metro q2 ah,mình ở thảo điền nè,hàng xóm rùi,

O kơ bác!

Hạng D
3/5/13
1.231
348
83
Em tối mới vào đây cho bé chơi, mà nói thiệt cafe đây dợ ẹt, cho cái mùi gì mà như mùi nước hoa vào cafe ấy, uống ko vô nổi. Còn sân chơi thì hay, con nít khoái lắm.
O kơ bác!

Em có uống thử 1 lần, kết quả là bỏ nguyên ly. Sau này chỉ ăn sáng,uống trà đá hoặc uống sinh tố/nước ép...cho đẹp da :D

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Các bác ở gần nhau tụ tập cafe để trao đổi chia sẻ kinh nghiệm vận hành hay thêm option. :3dup: Em dạo này bận quá nên ít có điều kiện ọp ẹp được.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
5/4/07
192
102
43
nói ra các bác đừng nghĩ xấu tội e,giờ giấc e ko dám hứa trước được,các bác cứ sms,e rảnh chạy ra liền.

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Gầm em nó thấp hơn so với Inn đó bác, lội nước cẩn thận nhé. Do dùng dây couroa cho trợ lực lái, máy lạnh, máy phát điện.. nên khi dây này bị ướt sẽ mất trợ lực lái -máy lạnh tạm thời và đèn cảnh báo sạc bình trên táp lô bật lên.

Chỉnh sửa cuối: