Hạng D
3/3/16
1.508
2.703
113
39
Chưa có tiền mua mẫu cũ mà ra FL thì sao theo nỗi anh
xe chứ đâu phải đt mà lo bác ơi. mua 1 xe chắc cũng 1-2 lần fl + 1-2 lần all new mới đổi.

kinh nghiệm mình là cứ lấy mẫu cũ lúc mới ra fl/all new để có giá tốt nhất. lấy tiền đó đổ xăng vài năm rồi tính tiếp

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
em hỏi ngu tí, cái dây đèn phía sau đã làm cái viền đỏ rồi, đèn ko nối mie nó vào mà chừa 1 khúc ở giữa làm chi không biết

Hạng D
1/4/15
1.217
2.243
113
em hỏi ngu tí, cái dây đèn phía sau đã làm cái viền đỏ rồi, đèn ko nối mie nó vào mà chừa 1 khúc ở giữa làm chi không biết
Chắc cho nhất quán giữa đầu và đui đó bác, đèn định vị đầu cũng đứt quãng do mũi hổ lõm xuống, lý do thứ 2 là theo phong trào của vin cũng ngắt giữa logo, thứ 3 là làm thẳng băng thì vô vị và ko có điểm nhất giống huyn starazer xấu bỏ bà.
Con này cột C mà làm liền khối đen màu luôn thì đẹp, tách 3 khối mui, giữa và thân nhìn đơn giản mà đẹp, tự nhiên ốp tấm inox nhìn xấu i như mấy ông xe máy ốp inox ghê vl.

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.568
11.788
113
HCM
"Tao để Allnew 2024 tao nối vô luôn nghen, chừa đường cho có cái mới chứ"

Thiết kế Kia lào bào said!

• Haha
Reactions: porche911gt3
Hạng B2
16/10/23
122
311
63
35
Nhiều bác mắc cười hết cỡ, xe mua để công năng sử dụng, kèm cựa nhau form cũ mới để làm gì, 2020-2024 về bản chất nó cũng là dòng cửa lùa, 7 chỗ, tiện nghi, thoải mái. Nếu muốn chơi dòng đời cao nhất thì có 2 cách nè:
1/ khi nào nó ra bảng FL bán mẫu cũ mua mẫu mới.
2/ Chờ nó ra đời cuối, bỏ mẫu luôn đi rồi mua, chắc chắn không còn FL nữa đâu.
Không thì qua mua Mazda cho thiết kế trường tồn với thời gian.
Hồi đó a cưới vk có coi dàn chân hơm

Tập Lái
2/4/19
39
33
19
TP.HCM
Hồi đó a cưới vk có coi dàn chân hơm
Dạ bạn gái thì em coi từ nội ngoại thất cho đến khung gầm, xác định kiểu FL thì đổi mẫu anh ơi. Còn vợ thì em xác định lâu dài chứ ko phải như con xe nên ko coi dàn chân ạ, trinh tiết em cũng không màn đâu anh. Và em cũng không mang vợ lên diễn đàn xe để so sánh ạ.

Hạng B2
16/10/23
122
311
63
35
Dạ bạn gái thì em coi từ nội ngoại thất cho đến khung gầm, xác định kiểu FL thì đổi mẫu anh ơi. Còn vợ thì em xác định lâu dài chứ ko phải như con xe nên ko coi dàn chân ạ, trinh tiết em cũng không màn đâu anh. Và em cũng không mang vợ lên diễn đàn xe để so sánh ạ.
Ở đây từ từ a sẽ quen thôi mà, vk mà ko đổi mẫu mới lạ, hết tóc tới quần áo ,
A nào nói ko thích thì xạo rồi

• Like
Reactions: Edisonchan86
Tập Lái
2/4/19
39
33
19
TP.HCM
Ở đây từ từ a sẽ quen thôi mà, vk mà ko đổi mẫu mới lạ, hết tóc tới quần áo ,
A nào nói ko thích thì xạo rồi
Dạ, nhưng về cơ bản thì anh vẫn trở về đúng với công năng, kích thước, thông số của nó đúng ko ạ?