Hạng B1
12/7/14
66
52
18
41
Rất nhiều người chê phí tiền khi bỏ thêm cả trăm triệu chênh lệch (so với công năng) chỉ đê mua cái logo Toy, và cũng rất nhiều người muốn Kia đổi logo để nâng tầm xe. Vậy túm lại cái logo nó có quan trọng không các bác?

Hạng D
3/9/08
4.594
46.965
113
Rất nhiều người chê phí tiền khi bỏ thêm cả trăm triệu chênh lệch (so với công năng) chỉ đê mua cái logo Toy, và cũng rất nhiều người muốn Kia đổi logo để nâng tầm xe. Vậy túm lại cái logo nó có quan trọng không các bác?
Ko quan trọng.
Xe Kia là Kia.
Xe Toy là xe Toy
Hà cớ gì bắt chúng nó phải như nhau!

VTP confirmed
Hạng B2
Ko quan trọng.
Xe Kia là Kia.
Xe Toy là xe Toy
Hà cớ gì bắt chúng nó phải như nhau!
Em like bác, e đồng quan điểm KIA là KIA, và em vẫn còn 2 con KIA, 2 con Mazda. Em vẫn thường đi chơi xa bằng Optima(bản nhập), công việc hàng ngày e sử dụng CX5 2.5. Em vẫn chưa tìm được lý do gì để từ bỏ Optima đang dùng, chỉ tiếc là động cơ 164hp không được mạnh như CX5, option không nhiều như CX5. Op em đi 60,000km còn mượt mà, không cảm nhận được gì khác so với lúc mới cưới về. 1 em Kia forte e dùng 130,000 và vẫn tiếc chưa muốn bán, vì nó lành, tiết kiệm xăng, máy móc vẫn ổn(dù không còn êm như lúc mới mua 9 năm trước, một phần cho ae cty sử dụng hàng ngày không giữ gìn tốt).

• Like
Reactions: hoadat
Hạng B1
28/9/12
70
114
33
Kia ăn điểm rất nhiều lúc con Forte ra mắt, lúc đó em thấy nó đẹp nhất phân khúc, sau đó là cerato cũng rất đẹp và khá sang, bản cerato này quá đẹp, camry sau bao nhiêu năm bảo thủ cũng phải thay đổi, nhưng vẫn già dặn hơn cerato. Chốt nếu còn trẻ chọn cerato chạy quá hợp, đến khi đứng tuổi chuyển qua camry chưa muộn.