Hạng B2
30/10/16
209
237
43
26
Full option 1.2 tỷ cũng ko mắc. Nên về để đẩy thương hiệu
Còn bán chính là bản 1.6 turbo ( nên có) để tiết kiệm.

Dãy đèn uốn éo nhìn sến chứ ko ngầu, đèn hậu đứt khúc chẳng ăn nhập gì đến thiết kế tổng thể.
Chắc team Bắc Mỹ design full nội ngoại thất, team Hàn nội địa design dãy đèn led uốn éo này.
Bác nói chuẩn, thường thì spec ở giữa là để bán được nhiều nhất, còn spec trên cùng thì chỉ show công nghệ với so kè với đối thủ, số ít thực sự yêu thích mới mua.
Còn thẩm mỹ thì em k nói tới, thường những thiết kế phá cách sẽ nhận ý kiến trái chiều. Hoặc là thấy rất đẹp hoặc là rất xấu. Quan trọng là người mua xe về thấy vui bên chiếc xe của mình là được hehe

• Like
Reactions: TRÍ CB
Tập Lái
28/4/19
17
8
3
28
Thị trường vn gánh đến hơn 50% ds bán xe cho bọn huyndai ở đna mà chúng nó lại chọn indo để sx xe chứ ko phải vn. Tẩy chay huyndai kia

Hạng B2
30/10/16
209
237
43
26
Thị trường vn gánh đến hơn 50% ds bán xe cho bọn huyndai ở đna mà chúng nó lại chọn indo để sx xe chứ ko phải vn. Tẩy chay huyndai kia
Hyundai đầy xe CKD ở VN mà bác nói gì v? :))
Kia cũng đầy nhóc xe lắp ráp ở VN

Tập Lái
28/4/19
17
8
3
28
Hyundai đầy xe CKD ở VN mà bác nói gì v? :))
Kia cũng đầy nhóc xe lắp ráp ở VN
thành công huyndai mãi chỉ là 1 a lắp ráp thuê cho huyndai thôi. Nó đặt nhà máy sx ở indo kìa chứ ko phải lắp ráp

Hạng B2
30/10/16
209
237
43
26
thành công huyndai mãi chỉ là 1 a lắp ráp thuê cho huyndai thôi. Nó đặt nhà máy sx ở indo kìa chứ ko phải lắp ráp
Thì Thành Công họ phân phối ở VN nhưng mà chưa muốn đầu tư nhà máy sản xuất thì phải vậy chứ sao bác :)) 1 cái nhà máy sản xuất mà bác nói như chuyện giỡn chơi muốn làm là làm.
Mà bác có tẩy chay hay không thì bác cũng k mua, nhưng mà số lượng bán ra nó vẫn đứng đầu VN thôi mà.

• Like
Reactions: TRÍ CB
Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113
Cụ nhớ con Elantra Sport đang bán tại VN không? Máy 204hp mạnh nhất phân khúc Sedan hạng C đang bán tại VN, thậm chí chấp cả đám sedan hạng D cũng không con nào có công suất bằng Elantra Sport. Nhưng giá vẫn chỉ 769 triệu thôi đó bạn. Trong khi con Civic Rs mới chỉ có 170hp mà bán với giá tận 929 triệu rồi.
Và rồi a thấy doanh số của civic ra sao?

Tập Lái
28/4/19
17
8
3
28
Thì Thành Công họ phân phối ở VN nhưng mà chưa muốn đầu tư nhà máy sản xuất thì phải vậy chứ sao bác :)) 1 cái nhà máy sản xuất mà bác nói như chuyện giỡn chơi muốn làm là làm.
Mà bác có tẩy chay hay không thì bác cũng k mua, nhưng mà số lượng bán ra nó vẫn đứng đầu VN thôi mà.
Ko phải tc ko muốn đầu từ sx mà muốn cũng ko đc. Rõ ràng là ở đna vn gánh gần hết ds cho nó nhưng nó lại ăn cháo đá bát chọn indo để sx mà bỏ vn