Tập Lái
14/4/18
2
1
3
36
Ở đây ko ai là sale đâu nên đừng mắc bệnh "thầy bói xem voi" mà đoán nghề nghiệp. Còn việc Thaco bảo hành 3 năm - 100.000km hoặc 5 năm - 150.000km thì khi xe khách gặp sự cố vẫn có cái gì đó ko rõ ràng khi mang xe vào showroom chuẩn đoán bệnh và đưa ra hướng xử lý cùng với kết luận. Rondo hơn Innova về mặt trang bị thì công nhận, cũng chẳng ai chê bai gì và cũng nhờ có Thaco mà người dân mới có được nhiều sự lựa chọn cũng như được sở hữu một chiếc xe có giá ok nhưng ko phải vì thế mà họ ko bị mắc lỗi ở khâu service :)
Comment như bác nay chuẩn nè. Còn bác xem mấy cm trên vào thần thánh con ỉn rồi chê con ron :) trong tầm giá đó thì con rondo la 1 sự lựa chọn ok cho phục vụ gia đình

Tập Lái
29/8/17
45
19
8
59
E đồng ý với nhận định của bác Dauxinhxinh , e đang đi rondo GATH phải nói là tuyệt vời trong tầm giá , thời đại bây giờ chắc mọi người đã có có cái nhìn thực tế hơn , chỉ chưa tốt ở khâu hậu mãi .

Hạng B2
25/5/13
214
133
43
Cụ nào phía Bắc có nhu cầu xe Peugeot thì ới em để có những tư vấn, lái thử và ưu đãi tốt nhất nhé.
em cảm ơn
Em Huy 0985556645 bên Peugeou Thanh Xuân, số 12 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Hà Nội.