Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Mềnh chẳng bênh vực ai mà mềnh chỉ nhận xét khách quan là thông tin bạn fan Toy @Marstl đưa ra để mọi người có thông tin cụ thể và cân nhắc việc mua xe khi hiểu hơn về xe, bạn ấy cũng chẳng đả động tới ai. Bạn ấy cũng chẳng nói cậu fan Hàn @Vietnew2128 là dlv cớ sao cậu lại nhảy dựng lên thế? Vậy hóa ra cậu tự nhận mình là dlv sao? :) Rồi còn hỏi cắc cớ mục đích gì nữa. :eek: Mềnh trả lời giúp nhé: mục đích để người đọc có thêm thông tin, chấm hết! :)
Ủa, bạn thấy t nhẩy dựng lên bao giờ vậy? T nhẩy dựng lên chỗ nào nhỉ?
B thích làm anh hùng, thì chỉ dùm tôi xe bản quốc tế là như thế nào đi. Xem cái ảnh t đã gửi cùng nhé

Attachments

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Ủa, bạn thấy t nhẩy dựng lên bao giờ vậy? T nhẩy dựng lên chỗ nào nhỉ?
B thích làm anh hùng, thì chỉ dùm tôi xe bản quốc tế là như thế nào đi. Xem cái ảnh t đã gửi cùng nhé

Nhãm tới độ dùng kiwi mà đéo biết kiwi do người dùng tự cập nhật. Ai cấm nó dùng bản Ấn Độ để đưa vào. Biết gg thì vào trang Mỹ, Châu Âu mà đọc thông số.
  • i10 Châu Âu 4/5, i10 VN 1/5 với chuẩn Asiancap đã được lượt bỏ gốc đâm nhỏ, chắc cùng khung gầm, thông số này tương đương với bản Ấn.
  • KIA morning bản Châu Âu 4*, bản VN đéo kiếm được sao nào, 0 sao tròn, lại tiếp tục tương đương bản Ấn. Chắc nó cùng khung gầm với bản Châu Âu ah?

• Like
Reactions: trungtotbung
Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Nhãm tới độ dùng kiwi mà đéo biết kiwi do người dùng tự cập nhật. Ai cấm nó dùng bản Ấn Độ để đưa vào. Biết gg thì vào trang Mỹ, Châu Âu mà đọc thông số.
  • i10 Châu Âu 4/5, i10 VN 1/5 với chuẩn Asiancap đã được lượt bỏ gốc đâm nhỏ, chắc cùng khung gầm, thông số này tương đương với bản Ấn.
  • KIA morning bản Châu Âu 4*, bản VN đéo kiếm được sao nào, 0 sao tròn, lại tiếp tục tương đương bản Ấn. Chắc nó cùng khung gầm với bản Châu Âu ah?
Vậy bản Ấn là bản fake hả a
Rồi vỏ mỏng, chắn nắng carton là tiêu chuẩn toàn cầu nhỉ

• Like
Reactions: singapore12
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Vậy bản Ấn là bản fake hả a
Rồi vỏ mỏng, chắn nắng carton là tiêu chuẩn toàn cầu nhỉ

Ah, bản Ấn là hàng chính hãng với cái chuẩn an toàn bằng không của bên đó. Rất nhiều xe bên đó an toàn 0 sao.
Võ mỏng??? Chỉ có 2 thành phần ra rã chữ võ mỏng
  1. Đám dư luận viên
  2. Đám có não rất "thông minh" để bọn dlv dắt mũi.

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Ah, bản Ấn là hàng chính hãng với cái chuẩn an toàn bằng không của bên đó. Rất nhiều xe bên đó an toàn 0 sao.
Võ mỏng??? Chỉ có 2 thành phần ra rã chữ võ mỏng
  1. Đám dư luận viên
  2. Đám có não rất "thông minh" để bọn dlv dắt mũi.
Chú e chính là thằng dlv chính cống đó
;)) nhìn lại xem cmt của chú e rất nhanh rất nguy hiểm. Nhưng rồi ko trả lời đc xe quốc tế là xe gì ;))

Hạng B2
19/5/19
138
580
96
Thị trường Malaysia cũng không phải thị trường lớn, doanh số 1 năm cũng chỉ gấp đôi Việt Nam. Chưa kể KIA cũng không phải là thương hiệu được yêu thích tại Malaysia, bên đấy nghèo người ta đi xe nội địa, giàu thì đi honda toy hoặc merc bmw chứ xe hàn rất kén khách. Ngoài đường nhìn mãi mới thấy một con kia, nên cũng không phải thị trường kia ưu tiên cũng dễ hiểu.

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Chú e chính là thằng dlv chính cống đó
;)) nhìn lại xem cmt của chú e rất nhanh rất nguy hiểm. Nhưng rồi ko trả lời đc xe quốc tế là xe gì ;))

Hehe hồi nhỏ ưa nói đùa, giờ áp dụng: Thằng cẩu nào làm dlv ba mẹ chết chùm hé chú em :D (dlv và sell khác nhau nha các cụ, k có ý gì với mấy cụ sell đàng hoàng)
Ờ mà k biết xe quốc tế là gì nhỉ? Nó là thế nào thế chú em? Xe được bán bên ngoài VN được gọi là quốc tế ah??? Cở Ấn Độ vậy đó hả??? Thị trường đó top 10 thế giới, chắc chắn là quốc tế rồi hehe

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
T chả thấy dlv ở đâu ra, chỉ thắc mắc comment vậy với mục đích gì?
Còn trước giờ t chỉ nghe iphone bản quốc tế, chửa nghe thấy xe bản quốc tế như a nói luôn
Tui cũng ko phản bác gì ý anh. Nhưng chuyện anh chưa nghe chữ "bản quốc tế" thì hơi lạ. Anh có thể tìm lại các bài về Seltos trong OS này sẽ thấy rất nhiều người dùng chữ "bản quốc tế", cả các mod cũng dùng. Tui cũng rảnh nên tìm tiếp trên google thì với từ khóa ""ban quoc te" + seltos" tui thấy cũng rất nhiều trang khác dùng từ này. Một người yêu xe Hàn như anh mà nói chưa nghe từ này thì thật lạ quá lạ. Thậm chí vì quá rảnh tui mới coi thử các bài post của anh trong OS này thì thấy hầu hết các topic về Seltos anh đều có tham gia bình luận, vậy nếu anh nói là anh chưa nghe chữ "bản quốc tế" thì tui cũng ko thể hiểu nổi.
Còn chuyện dùng từ "bản quốc tế" để tranh luận bắt bẻ so sánh option thì tui ko can dự vào cuộc tranh luận giữa các anh.