Hạng B2
18/4/23
461
629
93
41
MẤY BÀI PHỐT XE TOY THÌ BÁC CHẢ DÁM BÌNH LUẬN, CỨ THẤY BÀI XE HÀN Y DẰN THẤY DẤU CHÂN BÁC, BÀI MAZDA BỔ MÁY, BÀI WIGO BỔ MÁY 3 LẦN CŨNG KHÔNG THẤY DẤU CHÂN BÁC, MẤY BÁC CUỒNG NHẬT HÀI NHỈ CHỈ GIỎI DÌM NGƯỜI KHÁC CÒN VIỆC NHÀ THÌ BỎ
Được bọn Japan gốc đào tạo nên não nhủn rồi, thông cảm đi bác.

Tập Lái
1/8/22
28
31
13
38
Cái topic ra mắt con xe cỏ của hàn xẻn mà mấy anh oppa ẻo lả vào chê xe Nhật, chắc để tự an ủi bị fan xe nhật lùn xỉ vả bao lâu nay, đúng hài hước : )), nói gì nói chứ đồ cùi của Nhật lùn vẫn ăn đứt ba cái đồ ho lao của hàn xẻn à, bằng chứng là doanh số toàn cầu nói lên tất cả :D
Không biết tự nhục à bro.bao năm bị nó lừa dắt mũi đi khắp nơi mà ko biết xấu hổ à.nhà toàn người lùn cả chiều cao cả dân trí sao mà vẫn tôn sùng mù quáng vậy.

Hạng C
12/8/16
728
591
93
32
Cái topic ra mắt con xe cỏ của hàn xẻn mà mấy anh oppa ẻo lả vào chê xe Nhật, chắc để tự an ủi bị fan xe nhật lùn xỉ vả bao lâu nay, đúng hài hước : )), nói gì nói chứ đồ cùi của Nhật lùn vẫn ăn đứt ba cái đồ ho lao của hàn xẻn à, bằng chứng là doanh số toàn cầu nói lên tất cả :D
bán ở VN đ xem lại cái lấy bài doanh số toàn cầu ra khè, cùn như choá :D, chừng nào toy vn đc như toy USA thì hãy nói chuyện, già mà ngu thì để t thông não cho

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
chuẩn cmnr, ở DNA a Hàn chỉ bán dc ở mỗi VN. Nhin sang Thái vs Indo xem ? mà thị trường VN cũng bán dăm con xe hạng A hạng B thôi.
Lên phân khúc cao hơn bị Nhật, Mỹ nó vả cho tỉnh.
sỡ dĩ Hàn bán dc hạng thấp vì option lòe loẹt vô bổ, nịnh mắt người trẻ, đa số là nhug ng non kinh nghiệm. Vì vậy mà tỷ lệ người mua xe Hàn lần 2 thấp hơn nhiều so vs Nhật, Mỹ.

• Like
Reactions: huycar
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
bán ở VN đ xem lại cái lấy bài doanh số toàn cầu ra khè, cùn như choá :D, chừng nào toy vn đc như toy USA thì hãy nói chuyện, già mà ngu thì để t thông não cho
Thế Hàn VN có bằng dc Hàn Usa ko ? thử nhìn xem khu vực châu á vs xứ DNA này xem. mị dc dân VN thôi chứ qua nc khác như Thái Indo xem

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
MẤY BÀI PHỐT XE TOY THÌ BÁC CHẢ DÁM BÌNH LUẬN, CỨ THẤY BÀI XE HÀN Y DẰN THẤY DẤU CHÂN BÁC, BÀI MAZDA BỔ MÁY, BÀI WIGO BỔ MÁY 3 LẦN CŨNG KHÔNG THẤY DẤU CHÂN BÁC, MẤY BÁC CUỒNG NHẬT HÀI NHỈ CHỈ GIỎI DÌM NGƯỜI KHÁC CÒN VIỆC NHÀ THÌ BỎ
wigo daihatsu bổ máy 3 lần là do dốt ko tìm hiểu đâu là Toy real Toy fake
Mazda bổ máy là vì hiếm lắm mới gặp nên nó thành chiện lạ.
Còn xe Hàn bổ máy bổ hộp số như cơm bữa nên mod mới ko thèm đăng

Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
Thế Hàn VN có bằng dc Hàn Usa ko ? thử nhìn xem khu vực châu á vs xứ DNA này xem. mị dc dân VN thôi chứ qua nc khác như Thái Indo xem
Đừng lấy thị trường ra làm thước đo, bác thích ăn C, nhưng cháu lại Không, thị trường nó thích chuộng xe nào thì nó bán chạy thôi, để được top 3 thế giới đâu phải mỗi Việt Nam mua đâu, DNA toàn bị toy coi thường, toàn cho đi xe daihatsu kém an toàn

Hạng B2
18/4/23
461
629
93
41
wigo daihatsu bổ máy 3 lần là do dốt ko tìm hiểu đâu là Toy real Toy fake
Mazda bổ máy là vì hiếm lắm mới gặp nên nó thành chiện lạ.
Còn xe Hàn bổ máy bổ hộp số như cơm bữa nên mod mới ko thèm đăng
Toy real và Toy fake.
Phát ngôn thiếu suy nghĩ.
Người ta không mắng Toy và mắng ông thì là ai bây giờ kkk

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Đừng lấy thị trường ra làm thước đo, bác thích ăn C, nhưng cháu lại Không, thị trường nó thích chuộng xe nào thì nó bán chạy thôi, để được top 3 thế giới đâu phải mỗi Việt Nam mua đâu, DNA toàn bị toy coi thường, toàn cho đi xe daihatsu kém an toàn
làm xe cho từ thiện hả mà ko lấy thị trường làm thước đo. bác thích ăn C, cháu ko thích thì kệ mịa cháu, sẽ có bác A, cháu B thích. xe Hàn Top 3 thế giới thôi hả, thế thằng nào đứng top 1 sao ko nói ?
ai dại mới mua Daihatsu, Chứ khôn ng ta mua Toy real mà đi. trên nhãn xe nó chả ghi designed by daihatsu còn gì, ai biểu nhắm mắt mua làm gì !