Hạng D
24/2/20
4.477
7.396
113
37
Mình đi CRV, bạn mình đi City. Loay hoay cái máy lạnh riếc chán lắm, trước giờ đi qua nhiều dòng rồi Honda chán nhất, giờ đi CX8 rất hài lòng.
Máy lạnh ngon, điều hòa 3 vùng độc lập thì ko hài lòng mới lạ:)

• Haha
Reactions: PMH82
Tập Lái
24/9/15
34
18
8
36
uhm...
mình đi em nó gần 2 năm rồi còn gì ...
Thật ra ngoài vụ máy lạnh không được hoàn hảo ra thì em thấy ko có gì để chê với Sorento mẫu mới vì quá đầy đủ, an toàn và lành...

Tập Lái
18/3/22
7
3
3
45
Tui đi con bán tải ranger để 26 độ là mát lạnh xong qua đi con sò mới mua để 24 độ vân nóng phải giảm xuống 22-23. Con mái bảo do xe này 7 chỗ còn bán tải 5 chỗ khoang cabin nhỏ hơn nên lạnh sâu :)) Chắc con mái nói đúng :))

Tập Lái
6/4/14
6
1
1
31
HCM
Sò 2022 nhiệt cao nhất là 27. Đi tầm đêm ngoài lạnh thì bật 24 ổn áp còn đi nắng là 21~22 độ khá lạnh. Phía ghế 3 là lạnh nữa hàng 2 yếu hơn. Em nghĩ máy lạnh yếu hơn Nhật thì đúng ngoài ra còn khác cái cách định nghĩa nhiệt độ trong xe nữa. Nếu mát lạnh 20~22 độ mà lâu bền ko phải nạp gas hoài thì vẫn ok tốt mà

Hạng C
30/5/15
824
660
93
Binh Thanh, tp HCM
Thật ra ngoài vụ máy lạnh không được hoàn hảo ra thì em thấy ko có gì để chê với Sorento mẫu mới vì quá đầy đủ, an toàn và lành...
hôm trước mình chạy mấy ngày thì thấy tài 1m75 nhìn không được HUD và cam hông xi nhan (trong bảng đồng hồ) nên hơi tiếc, họng gió bên phải phần chúc xuống cấn đầu gối tài xế. Mấy bé thì kêu xe chòng chành. Chức năng đổ đèo và về số thấp hoạt động không tốt lắm, thấy xe đổ đèo (Khánh Lê) bị trôi / tăng tốc nên vẫn phải rà thắng. Thích nhất mát lưng và cửa sổ trời toàn cảnh. Xe thì quá đẹp ko cần khen.
ACC và giữ làn hoạt động tốt. Cảm nhận chung chức năng an toàn rất yên tâm.

Tập Lái
30/9/22
11
38
13
Chỉ là con số hiển thị, miễn mát là được. Muốn biết hơn thua đem con Toy và Kia chui vô hầm rồi cùng mở 18 độ, bỏ nhiệt kế vô xem có khác nhau ko là biết.