7/9/16
1.027
2.631
113
33
E không hiểu có mấy bác chê "xe Hàn" này nọ chứ e chạy nhiều Kia thấy cũng tốt, quan trọng là giá hợp lý, nhiều option an toàn, vậy là phục vụ chúng ta quá tốt rồi. Như con sedona, chạy quá ổn luôn, trong giá đó không xe nào địch lại.
Con xe gia đình mà phục vụ tốt và an toàn là ng ta thích, quan trọng gì xe bán lại rớt giá! Trong khi cái sướng lúc mình sử dụng ko tính ah?

E xin nói trước là e tài xế chạy rất nhiều xe Đức, Nhật, Mỹ rồi nên đừng bác nào hỏi biết chạy xe ko nhé!

Hạng D
30/3/09
1.112
1.196
113
K thấy ghi có tăng áp k mà công suất đầu ra mạnh nhỉ, nội thất đẹp quá, nhìn cái ghế như xe sang, dày cộp. Ngon!

Cái ghế sau dày quá nên ghế gấp thấy ko dc gọn khó khăn cho người vào hàng ghế cuối, bố trí cách gấp ghế hơi khó cho người ngồi sau điều chỉnh hàng ghế cuối thấy trong clip cô gái ngồi dụng đầu và hơi chật ko dc như forturner hay innova

Đã vài lần chạy con này. Êm ái rộng rãi, cách âm ok
Hơi chê cái dáng mập ù phong cách KIA. Bản đời mới ngoại hình vẫn vậy, nội thất ngon

• Like
Reactions: sendongthap
Hạng B2
22/2/07
113
146
43
Ai nói em "ngốc" em chịu chứ em này về là chia tay ngay Sedona để kết hôn với ẻm.
Đã tính đu theo em này rồi mà chờ anh Hải clear stock hàng cũ lâu quá nên nhảy qua fortunr mới

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
1/8/13
1.146
1.139
143
Hãy tẩy chay ngay sorento ở showroom trường hải để nó ăn hành cho hết luôn. Bản mới người ta đi dc nửa vòng đời roi

Hạng B2
12/11/15
190
156
43
37
vụ thoái thác trách nhiệm trong việc Kia Hà Đông lừa đảo, cộng thêm việc bán xe cổ thế này chứng tỏ Trường Hải coi thường khách hàng Việt quá. Quan điểm của em là hàng Việt Nam chất lượng cao chỉ là quảng cáo mà thôi. Ko chơi.

• Like
Reactions: adng
Hạng D
15/11/13
3.847
4.669
113
Vẫn không hiểu lý do gì Trường hải bán 3 năm nay mà chưa hết mẫu cũ để lên mẫu mới?

• Like
Reactions: adng