Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34
THACO chưa có con B-CUV nào đã bỏ qua cx-3 vì quá nhỏ, Seltos hài hòa như này mà không mang về thì phải nói anh Dương quá cố chấp không chịu đổi mới dải sản phẩm chỉ bám vào mấy con sedan hạng C.

Tập Lái
6/3/19
4
0
2
34
THACO chưa có con B-CUV nào đã bỏ qua cx-3 vì quá nhỏ, Seltos hài hòa như này mà không mang về thì phải nói anh Dương quá cố chấp không chịu đổi mới dải sản phẩm chỉ bám vào mấy con sedan hạng C.
Cụ cũng hăng hái ghê nhỉ , hy vọng em nó về phục vụ anh em .

Hạng B2
10/9/16
221
130
43
40
"Chắc chắn rằng mẫu xe gầm cao nhà Kia đang được chờ đợi nhất tại Việt Nam chính là Sorento thế hệ mới chứ không phải là Seltos!"

Chưa chắc nha mod, nếu 2 con xuất hiện cùng lúc thì e ko nghĩ con Sorento có thể mang lại lợi nhuận cao ở VN được khi mà ngày càng kẹt xe ở đô thị và giới trẻ ngày càng giàu!

Tập Lái
6/3/19
4
0
2
34
Quan trọng là em nó có về việt nam không . Huynhdai đang bán tốt , cửa Kia bán hàng ở việt nam và xuất khẩu đi đông nam á là rất sáng .

Tập Lái
6/3/19
4
0
2
34
Trước bên otofun em với cụ cũng hy vọng anh Dương cho con CX30 về nhưng chưa thấy đâu , em này em thấy cũng khó đấy , nếu về thì con Stonic anh Dương đã cho về rồi . Đành hy vọng vậy .

Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34
Trước bên otofun em với cụ cũng hy vọng anh Dương cho con CX30 về nhưng chưa thấy đâu , em này em thấy cũng khó đấy , nếu về thì con Stonic anh Dương đã cho về rồi . Đành hy vọng vậy .
lúc đấy xác định là có cx-8 thì không có cx-30 mà bác vì thaco mazda chỉ cho ra 1 con lắp ráp hoàn toàn mới trong năm nay thôi. stonic thì không phải mẫu xe toàn cầu và lại nhỏ như cx-3 nữa nên chắc k được chấm ạ. đợt vms 2016 em có đi xem cx-3 thaco cũng rục rịch đưa về nhưng dân chê vừa bé vừa đắt nên thôi.

Hạng B2
19/10/16
166
125
43
em này em thấy ngon ngang ngửa hr-v đấy xứng đáng chờ đợi
Chất lượng em không biết, nhưng hình thức đối với cá nhân em thì ăn đứt HRV, em thấy con HRV nó cứ tù tù kiểu gì ấy.