Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
Dear Các bác
Cập nhật giá cuối cùng của chúng ta cho chuyến Sakura tour ( Hanami ) là US$1715.Tình hình Visa đang được process từ ngày hôm qua đã có feedback từ LSQ là khá ổn.Chúng ta có thể an tâm về tỷ lệ pass visa của chuyến đi này.Hana sẽ cập nhật tiếp tình hình và thông báo đến các bác nhé.
Dự tính sẽ offline Café cho các thành viên chuyến đi này giao lưu cho biết nhau sau khi có thông tin về Visa nhé.

Hạng D
24/8/09
1.032
765
113
46
Quân đã gửi hồ sơ cho samurai hồi đầu tuần rùi, hana cũng theo dõi giúp lun hen thanks nhìu !

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
:):)
Thông Báo ! Thông Báo.
Hana vừa nhận được thông tin là tất cả thành viên tham gia đã pass Visa hết rồi nhé.Hana sẻ tiếp tục liên lạc với Agency đễ cập nhật thời gian đóng tiền cũng như là ngày Off phổ biến thông tin của chuyến đi cho tất cả các bác sớm nhất nhé !
Chúc mừng cả nhà Pass Visa nhé

Hạng C
30/6/08
663
0
16
48
TPHCM
nhavui.com.vn
Em không đi cùng các bác được chuyến này, xin tặng thơ vậy
...................
"Anh Đào nước Nhật xa xăm
Mùa hoa đành vậy tình tôi không tiền
Ở nhà câu cá cũng phiền
Xem hình các bác đở ghiền đi chơi"
..............................................
Nhé nhé ! Bốt hình nhiều nhiều nhé, bốt live luôn nhé :)

Hạng D
27/6/07
1.864
122
63
48
Middle of nowhere
www.facebook.com
Chà bác Windarc làm thơ hay quá hen. Em có sưu tầm được mấy vần thơ cổ Nhật Bản post lên cho có khí thế nhé:

[font="verdana,geneva"]Mới mùa xuân,[/font]
[font="verdana,geneva"]Những cánh hoa anh đào[/font]
[font="verdana,geneva"]Ðã rơi lặng lẽ...[/font]
[font="verdana,geneva"]Thế mà anh ước mơ có thể[/font]
[font="verdana,geneva"]Hái hoa trang điểm cho em...[/font]

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
phongicehcmc nói:
ôi đọc thớt này chậm quá, còn đăng ký được không nhỉ?

Cám ơn bác quan tâm nhé bọn mình chốt xong hết rồi với số lượng 25 Pax.Thứ bảy này bọn mình sẽ họp d0àon phổ biến thông tin chuẩn bị ở Café 30/4 ( Huyền trân công chúa) lúc 9AM. Bác yêu quí Nhật bản thì ghé ra chơi nhé .