Tập Lái
24/3/19
14
5
3
34
dichvudulich24h.com
Tùy bác ăn gia đình thích ngồi ấm cúng hay thích ăn la cà, các quán ăn rất ngon: Lẩu bò ba toa, lẩu gà lá é Tao Ngộ, Ốc nhồi thịt, Bánh ướt lòng gà quán Long, Bánh mì xíu Mại Tăng Bạt Hổ hoặc thông thiên học, Bánh Căn Nhà Chung, Vô vàn món ăn chơi tại Chợ Đêm (nên ra thử). Ăn chơi có Kem Bơ Thanh Thảo...Còn một vài quán phở em ko nhớ hihi

Hạng D
16/10/06
1.547
10.112
113
sites.google.com
Đi oto nhìu quán ngon chả vô dc cũng bất tiện, hic. Gà nướng cơm lam thì mình toàn phi xuống langbian, chạy vô kdl luôn, vô quán liên mút ăn.

Hạng B2
17/4/15
412
748
93
43
  • Lẩu bò Hạnh đường Bùi Thị Xuân.
  • Cơm Vĩnh Lợi góc vòng xoay 3/2.
Trước em hay ăn 2 quán này, lâu rồi chưa ghé lại nên cũng không chắc lắm. Mấy anh ai có ghé gần đây cho thông tin cập nhật dùm.. :)

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Tình hình là tuần này cả gia đình e tổ chức đi Đà Lạt mà cũng không biết quán xá ở Đà Lạt có chỗ nào ngon không vậy các bác!E thì gà mờ ko biết chỗ nào mong được các bác chỉ giáo!Quán ăn ngon là được ah!Mắc 1 chút cũng ko sao ah!Du lịch mà.hihi
Thanks các bác!
Đừng tin mấy trang quảng cáo ăn tiền như foody, diadiemanuong... có cái đúng cái sai, và hầu như theo khẩu vị của các teen.
Ăn gia đình, khá ngon, ấm cúng, gần trung tâm có Cửa hàng nướng Mậu Dịch đường Lê văn Tám (món nướng- rẻ), Wooden House Nhà gỗ đường Nguyễn đình Chiểu (món tây và pizza- vừa), nhà hàng Biang Bistro đường Lý tự Trọng hoặc Le Petite trong resort Ana Mandara đường Lê Lai (món thuần Tây, giá cao), nhà hàng Song Mây đường Nguyễn công Trứ ngã 5 làng Đai học đi lên (món Việt- vừa), hướng Lang Biang hơi xa có quán nướng và pizza rất ngon K'BE Wood Fired Pizza BBQ đường Lang Biang trung tâm Lạc Dương- vừa. Món tây nguyên là cơm lam gà nướng không thể bỏ qua, thì các quán đường Ankroet hướng đi Dankia Suối vàng ngon và rẻ hơn các quán ven hồ Tuyền Lâm.
Kinh Nghiệm Ăn uống Đà Lạt

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
30/6/18
49
67
18
Mình đi Dalat từ 2003 tới giờ , năm vài lần xác nhận Bác này Chuẩn, Dalat ăn thua xa Bảo lộc , Đức trọng
Bác có thể chia sẻ địa chỉ một số quán ngon ở Bảo Lộc với Đức Trọng cho em tham khảo với, tại em cũng thích 2 khu vực này, cảm ơn bác nhiều.

Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
Bác có thể chia sẻ địa chỉ một số quán ngon ở Bảo Lộc với Đức Trọng cho em tham khảo với, tại em cũng thích 2 khu vực này, cảm ơn bác nhiều.
Bảo lộc có cơm niêu Thuận Thành, quán ăn gia đình >..Mình hay ăn Hồ sen, Ngã ba huỳnh Thúc Kháng đi vào, bên trái.
Đức trọng có Trâu nướng đường Hoàng văn thụ, gần ngã ba Tuệ Tĩnh ( rẽ phải), bao rẻ và ngon.

Hạng C
17/6/13
505
507
93
Quận 10
Threads hay quá, giờ lên Đà Lạt đi theo Google Maps xác định là ăn dỡ, đắt, mất vui luôn.