Hạng D
3/7/12
1.840
7.015
113
Con mình cho tập ở sân QK7. đến nay là 2 mùa hè rồi . Sau vài tháng hè, thể lực cũng như chiều cao cải thiện rõ bác.
Đăng ký ntn hả anh xin chia sẻ. Cháu nhà 8t mà lười vận động quá

Hạng C
12/9/12
861
9.277
93
bác đang cho các cháu tập hả bác? em thấy có nói có tập dưới nước nữa !

thế thì hay quá! bác chia sẻ thêm !
Tập dưới nước là cái bể di động thôi bác
Chỗ này tập ngon bổ rẻ, tuy nhiên môi trường quanh đó em không đánh giá cao
Buổi chiều thường xuyên kẹt xe ngay hướng gió chính từ ngã tư NTMK vào sân

Hạng B2
15/10/15
145
188
53
em cho f1 học bóng rổ bên đây eballsvietnam với thầy tây. Địa điểm đại học y dược
lịch học tham khảo trên web

Hạng B2
28/12/11
252
137
58
Em thấy trên sân Hoa Lư có CLB Bằng Tâm, các bác thấy thế nào?

xin chia sẻ !

Em cho con học ở Phú Thọ. Google 1 phát là ra các chi nhánh, chọn gần nhà cho tiện.

Các thầy cô thấy rất cao ráo, nhanh nhẹn và rất trẻ, chắc cũng là VĐV. Rất hòa đồng, đùa giỡn vui vẻ với các nhóc. Mỗi tháng có đo chiều cao, cân nặng và 1 vài chỉ số cũng hay hay.

Thời gian mỗi ngày thì khoảng 50% là tập các động tác nhanh, bền, dẻo để các con phát triển. 50% là chơi các trò chơi vận động kết hợp bóng rổ, bóng đá, bóng ném vừa giúp vận động, vừa giúp khả năng phản xạ, đầu óc linh hoạt. Nên các bé phát triển khá đầy đủ về thể chất và tinh thần.
À các nhóc cũng được dạy sự quan tâm tới các bạn khác. Khi con mình vào làm ma mới và chậm hơn các bạn khác thì có 1, 2 bạn ma cũ bảo vệ và chỉ bảo cũng hay. Không có tình trạng bully như 1 số lớp vận động khác mà con Em đã tập. (Có thể do hên giáo viên ở chi nhánh này tốt không chừng).
Các lớp chia theo độ tuổi nên rất tiện cho các con sinh hoạt. Các thầy cô cũng quan sát và phản hồi lại với phụ huynh về tình hình của nhóc.
Em có xem ở Đinh Tiên Hoàng thì tập buổi chiều rất nắng, không có chổ trú. Bên Phú Thọ thì có nhiều cây nên mát hơn, các bé tập chạy ra nắng rồi chạy vô mát thì ổn hơn.

Đại loại như vậy. Em nghĩ cũng có thể hên xui do giáo viên ở chi nhánh đó như thế nào nữa.

Hạng C
17/12/08
792
100
43
F1 đang bơi với thầy cô vốn là dân chuyên nghiệp ở hồ NBKhiem cũng than thở, nhưng dù sao vẫn có kết quả , sức khỏe, chiều cao, ăn uống .... đều tốt

Hạng B2
6/8/09
497
2.378
93
F1 đang bơi với thầy cô vốn là dân chuyên nghiệp ở hồ NBKhiem cũng than thở, nhưng dù sao vẫn có kết quả , sức khỏe, chiều cao, ăn uống .... đều tốt

em thấy hồ bơi công cộng hơi dơ ! bác xem sao !

Hạng B2
6/8/09
497
2.378
93
Hôm nay em cũng cho cháu tập thử tại đây.
Nói chung ổn các bác ạ !

Các bác có thông tin gì , xin chia sẻ thêm ạ !

Hạng D
13/1/11
2.367
26.564
113
thành Phiên An - Gia Định
nhóc trai thì ... xao cũng đặng
còn nhóc gái chỉ nên bơi lội dới aerobic theo nhạc thoai chủ thớt
chứ nhóc gái mà thể thao nhìu nó gân guốc sau nài lớn lên méo đẹp he...eh