Hạng C
20/1/13
859
42.133
93
31
Chỗ Trung thì nó có 5 căn Sealink, gần biển độc lập tiện nghi tốt có thể mua đồ về tự setup tiệc BBQ... Pass:bạn a Vũ phân bón ở PT. Bác hỏi xem còn phòng không nhé.
bánh căn thì ăn ở đâu ?

• Like
Reactions: Viên Bảo
Hạng C
20/1/13
859
42.133
93
31
Chỗ Trung thì nó có 5 căn Sealink, gần biển độc lập tiện nghi tốt có thể mua đồ về tự setup tiệc BBQ... Pass:bạn a Vũ phân bón ở PT. Bác hỏi xem còn phòng không nhé.
ấy có mấy căn sao ko cho thuê lun ?

Hạng B1
3/10/16
67
24
13
HCM City
pass này có đc giảm thêm % nào không bác?? :D

Hạng B1
3/10/16
67
24
13
HCM City
Dễ nói chuyện thôi bác, nếu bác thấy không cần thiết thì bỏ qua nha.
kk.. dễ nói chuyện cũng tốt hơn rồi bác, cám ơn bác. đấy là chỗ Trung có villa ở Sealink, còn Hùng ở Sun Villa Muine thì sao bác? thấy 30/4 mới khai trương? :D

Hạng B1
3/10/16
67
24
13
HCM City
Ah còn vụ đặt vé xe lửa theo đoàn, có bác nào quen bên ga giới thiệu em với? xin cám ơn ah :D

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.387
113
Sài Gòn
Nhiêu đây thuê hẳn bus 50 chỗ chứ xe lữa rồi cuốc xe đến chỗ ở nữa thì thôi rồi. Xe nào mà chở đủ. Nên LH cty du lịch họ lên kế hoạch. 50 người tự xoay sẽ rất bát nháo.

Hạng B1
3/10/16
67
24
13
HCM City
Nhiêu đây thuê hẳn bus 50 chỗ chứ xe lữa rồi cuốc xe đến chỗ ở nữa thì thôi rồi. Xe nào mà chở đủ. Nên LH cty du lịch họ lên kế hoạch. 50 người tự xoay sẽ rất bát nháo.
Do các gđ bên em thống nhất đi xe lửa để bọn trẻ con trải nghiệm nên mới tính theo hướng đó, rồi các chương trình còn lại như khách sạn/xe đón đưa sẽ dựa trên lịch xe lửa sao cho hợp lý nhất.

Đúng là đi đoàn đông thì khó quản lý nếu tự túc, nhưng do muốn sự thoải mái, riêng tư và có vài chỗ chơi của người quen ở đó nên vẫn phải theo phương án tự túc thôi ah, mặc dù biết sẽ vất vả :D Cám ơn bác đã chia sẻ :)

• Like
Reactions: Viên Bảo