Tập Lái
25/9/13
22
15
8
Máy của bác La đẹp quá,Chắc về em cũng thực hiện liều xịt rửa như bác hướng dẫn,em thấy có cụ tý vô thăm vợ em rồi.

• Like
Reactions: fiato
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Tòa ra phán quyết rồi, còn ko biết TH xử lý thế nào ?
Toà mới bác đơn của chủ BT-50 thôi anh, chưa phán gì hết. Lần này và cũng như lần trước, TH đề nghị sửa miễn phí (làm máy, thay lốc máy mới), bảo hành 2 năm nhưng chủ xe cứ nhất quyết đó là trách nhiệm của hãng, hãng phải đền, nhất định k nhận sự thương hại từ hãng?!. Lần thương lượng này là lần thứ 2 và e nghĩ cũng là lần cuối cùng!:) Còn chuyện "sẽ đốt xe vì công lý" thì thật là chẳng khác nào giận người lấy dao tự đâm mình vì "Ở VN, nói đến Công Lý ngta sẽ nghĩ ngay tới những trò hề":3dcuoi:

• Like
Reactions: khoadau
Hạng C
25/3/16
546
665
93
Saigon
www.facebook.com
Máy của bác La đẹp quá,Chắc về em cũng thực hiện liều xịt rửa như bác hướng dẫn,em thấy có cụ tý vô thăm vợ em rồi.
Bác nhớ kiểm tra kỹ cái ống cấp gió vào họng bướm ga nhé, ống này cần kín kẻo lúc rửa nước lại chạy vào họng ga thì mệt đấy. Kiểm tra luôn mấy cái cổ dê.

• Like
Reactions: khoadau
Tập Lái
25/9/13
22
15
8
Bác nhớ kiểm tra kỹ cái ống cấp gió vào họng bướm ga nhé, ống này cần kín kẻo lúc rửa nước lại chạy vào họng ga thì mệt đấy. Kiểm tra luôn mấy cái cổ dê.
Cảm ơn bác nhiều