Hạng B2
31/8/12
338
1.405
93
Các bác cho em hỏi nếu thay bình acquy cho Vios 2008 thì thay acquy loại nào ổn áp ạ? Giá cả ntn ? Cám ơn các bác

Tập Lái
17/12/20
2
0
1
33
Em vừa gia nhập vào nhóm có 1 lỗi như thế này nhờ các bác giải đáp giúp em với. Hiện em đang đi vios 2018, dạo gần đây xe em đi có cảm giác ko được lướt. Khi đi chậm chậm sẽ thấy xe như bị ghì. Em nghi bị bó phanh, bugi, hộp số nhưng đem ra thợ kiểm tra thì bảo ko phải. Có bác nào gặp tình trạng như vậy ko ạ? Cách xử lý ntn ạ. Em xin cảm ơn

Tập Lái
24/12/20
3
2
3
43
Em vừa gia nhập vào nhóm có 1 lỗi như thế này nhờ các bác giải đáp giúp em với. Hiện em đang đi vios 2018, dạo gần đây xe em đi có cảm giác ko được lướt. Khi đi chậm chậm sẽ thấy xe như bị ghì. Em nghi bị bó phanh, bugi, hộp số nhưng đem ra thợ kiểm tra thì bảo ko phải. Có bác nào gặp tình trạng như vậy ko ạ? Cách xử lý ntn ạ. Em xin cảm ơn
Bác thử kick bánh lên lấy tay xoay thử từng bánh xem bó phanh ko, thay dầu máy đi, xem và sờ máy xem có bị bỏ máy rung giật ko, nhìn bugi từng cái xem... rồi thay cả 4 bugi... xem kim phun... nói chung sơ qua thế, vào hãng để họ check xem..

• Like
Reactions: tu nhi