Status
Không mở trả lời sau này.
PM6 confirmed
Hạng D
9/10/07
1.016
18
38
Ho Chi Minh
dem0sao nói:
nguyengiao nói:
Chuyện gì vậy ta? Tuổi bác thì cũng thuộc loại teen nhất nhì MAFC chứ già cái gì???
Hay là "bỏ phố lên rừng" thấy sướng hơn hay sao vậy? Ngày mai ghé off bưởi là hết chán liền ak
.

Em thì teen rồi. Nhưng tình hình MAFC, em thấy ngoài em, A NgG, a MG, a Olympus, a nlthanh, PM6, dinhcongchu + một và ae nữa như bác Deepest, bác .... em ko kể hết. Có lẽ nên ..... e kko biết nói sao. Vì KO CÓ NGƯỜI LÃNH ĐẠO.:mad:
kajsdkjsad

bùn ghê gớm luôn. thôi làm 1 chầu off đột suất tiếp, tự nhiên hết buồn à :D:D

Hạng D
13/10/09
2.220
19
38
HCM
dem0sao nói:
nguyengiao nói:
Chuyện gì vậy ta? Tuổi bác thì cũng thuộc loại teen nhất nhì MAFC chứ già cái gì???
Hay là "bỏ phố lên rừng" thấy sướng hơn hay sao vậy? Ngày mai ghé off bưởi là hết chán liền ak
.

Em thì teen rồi. Nhưng tình hình MAFC, em thấy ngoài em, A NgG, a MG, a Olympus, a nlthanh, PM6, dinhcongchu + một và ae nữa như bác Deepest, bác .... em ko kể hết. Có lẽ nên ..... e kko biết nói sao. Vì KO CÓ NGƯỜI LÃNH ĐẠO.:mad:
Có HP lâm thời lãnh đạo là OK rùi kêu ca gì nữa

Hạng D
12/6/10
3.310
27
48
HCM
Bác Phương có nhiều tâm sự quá nhỉ. HT do một số việc abc... nên không thường xuyên gặp gỡ các thành viên được, còn bác là HP lâm thời mà. Bác mà dựng cờ khởi nghĩa ở đâu cái là ae ủng hộ liền thồi. Tình hình chung bây giờ là làm ăn hơi khó khăn, ae phải ra sức cày quốc bác ơi, lâu lâu ae gặp nhau uống ly cafe, ly beer là vui rồi, Các thành viên còn có gia đình và F1, F2.... nữa mà bác.:):):):):):):)

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
Do chủ thớt cũng đã xóa các bài viết của mình. Vậy xem như bài này tạm thời ko còn ý nghĩa. Em xin phép đóng bài này nhằm tránh lung lay "tư tưởng" hén các bác.

Dù ai nói ngã nói nghiêng
Lòng ta vẫn vững như kiềng ba chân.

Chuyện đâu còn có đó, chúng ta sẽ off rồi tính tiếp nhé.
Tks tất cả các bác.

Status
Không mở trả lời sau này.