Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Re:Ký sự ảnh tiền trạm chinh phục dãi núi Lu Bu - Madagui

Ack !!!! Bác lơ .

Sao lại không cho xe cũ đi vậy trùi .Vậy thì nhiều bác bị rớt ko được tham dự lắm đó.

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49

MoreOn nói:
Nhìn xe lội kiểu này em thấy xót quá các bác ạ !

Thế bác chưa đọc đây là box gì à? Ăn chơi sợ gì mưa rơi.......Được mấy nả bác ơi ! Chơi cho nó máu ..hè hè.

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

DAOTHOAT nói:
Ack !!!! Bác lơ .

Sao lại không cho xe cũ đi vậy trùi .Vậy thì nhiều bác bị rớt ko được tham dự lắm đó.

Không phải là không cho xe cũ đi mà là không cho Vàng Anh tai tiếng đi thôi :D. Welcom tất cả mọi người, nhưng nhớ chuẩn bị xe cho chu đáo là được

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

DAOTHOAT nói:
Ack !!!! Bác lơ .

Về mặt hạn chế các xe cũ là đảm bảo an toàn cho hành trình chuyến đi. Một phần cung đường này nhiều đường dốc đứng cao và khá nguy hiểm. Nếu các bác xe cũ "động não" 1 tý về cái chung thay vì cái riêng thì có thể cùng tham dự với các anh em trong đoàn.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

saigonvw nói:
DAOTHOAT nói:
Ack !!!! Bác lơ .

Không phải là không cho xe cũ đi mà là không cho Vàng Anh tai tiếng đi thôi :D. Welcom tất cả mọi người, nhưng nhớ chuẩn bị xe cho chu đáo là được

Chào mừng bác Diên cùng tham gia chương trình OS Offroad đầu năm ...

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam

em đặt 1/2 cục gạch cho musso vì hiện tại . xe đang nằm gara . hỏng hệ thống trợ lực , thước lái , hỏng hệ thống đánh lửa ( đã khắc phục) bố nồi bị sốt chạy không nổi . sẽ cố gắng khắc phục trước ngày khởi hành

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46

Các bác cho em hỏi có cho đu theo được không ?

Em chưa có chân dài để theo các bác, nếu các bác cho em đi cùng chắc đẩy xe hoặc rửa xe ở suối chắc em làm được.

Hạng C
13/8/07
558
2
18

Bạn em thấy cung đường và chương trình off-road lần này khá thú vị nên đăng ký một em Land Cruiser theo cùng đoàn các bác nhé!
À, nếu muốn có cảm giác nằm đêm giữa đại ngàn, các bác nên chuẩn bị lều và túi ngủ. Dù ban đêm ở vùng đó không lạnh, nhưng ở giữa rừng già, nhiệt độ có thể xuống 15 độ. Mang thêm cái áo khoác nhẹ cũng là một lựa chọn không thừa các bác ạ.
Nếu các bác chưa trang bị lều và túi ngủ, có thể đặt mua của Coleman, thương hiệu đang có chương trình giảm giá cho anh em OS (chi tiết các bác có thể xem tại [link]http://www.otosaigon.com/forum/m1843892.aspx[/link] ) hay bác gọi cho Hào (0909774733) sẽ mang tới tận nhà.

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

TUXEDO nói:
Các bác cho em hỏi có cho đu theo được không ?

Em chưa có chân dài để theo các bác, nếu các bác cho em đi cùng chắc đẩy xe hoặc rửa xe ở suối chắc em làm được.

bác đi chung với em để phụ đẩy xe nhé.
@langhe: welcome bác đi chuyến này cùng hội offroad