Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
thôi nghe 2 bác,đưa tui ra rôi đá qua đá vê hả ????
@Kim bảo : cám ơn đã trọng dụng-Nhưng k nên ,vì mình vân mmún là họat náo vây thôi!
@duc :
,bưã mình có mơi thùng beer sao ghét mình dư vây !

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
KIM BAO nói:
ducreddoor nói:
Thấy bầu anh làm hội trưởng hội Jeep là hợp lý nhất đó

Không nói lý thuyết , chỉ thích thực hành

kha kha lại một con chim dính chưởng rồi.... bác chưa tham gia thực tế mà sao dám tuyên bố chắc vậy Kimbao?

Đã từng gặp HP TĐ này rồi mà.
Nhiệt tình nhiệt huyết... nhưng mê.......

[/quote]

@kimbao: cách đây 1 năm em cũng có cảm giác y hcang bác bây giờ luôn đó,.... nhưng em đã lầm khi theo ảnh sang đây....nhưng thôi em không nói xấu người khác trước mặt họ đâu, bác đi vài lần đi sẽ hiểu mà... đúng không tuandang... xe nguời ta đang hư không phụ mà còn phá nè bác..

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Thùng nữa nghe,bao lun mấy cuon nem Hue !!!
Ông lo lên hình of HO XUAN HUONG đi !!!Nhiêu chuỵên ghê
Tui thây ông chụp nnhìu lăm muh !

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
ducreddoor nói:
KIM BAO nói:
ducreddoor nói:

kha kha lại một con chim dính chưởng rồi.... bác chưa tham gia thực tế mà sao dám tuyên bố chắc vậy Kimbao?

@kimbao: cách đây 1 năm em cũng có cảm giác y hcang bác bây giờ luôn đó,.... nhưng em đã lầm khi theo ảnh sang đây....nhưng thôi em không nói xấu người khác trước mặt họ đâu, bác đi vài lần đi sẽ hiểu mà... đúng không tuandang... xe nguời ta đang hư không phụ mà còn phá nè bác..

[/quote]

Hình ảnh này là tui thây mâý bác dí chủ nhân quá,tui bây lên che măt đi cho chủ nhân,ai dè mang tiêng !
"Đúng là khổ quá đi " ,ai đó đưng đăng sau đính chính đi !!

Hạng B2
8/2/10
298
0
0
42
:mad:
TUANDANG nói:
ducreddoor nói:
KIM BAO nói:
ducreddoor nói:

Hình ảnh này là tui thây mâý bác dí chủ nhân quá,tui bây lên che măt đi cho chủ nhân,ai dè mang tiêng !
"Đúng là khổ quá đi " ,ai đó đưng đăng sau đính chính đi !!
[/quote]

lơ xe này xin đính chính là cái ông mặc áo đỏ chói cả con mắt đang chà đạp, lăng mạ, xỉ vả, cùi bắp...con xe yêu của e do uống phải thuốc độc.ổng không có ý tốt che mặt đâu. mong mấy bác đề cao cảnh giác.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
ăn ở sau mà ai cũng ghét vậy nè....kimbao đã nhận ra chân lí gì chưa?

Hạng D
15/7/07
1.805
11.449
113
Khỏi nói cũng biết ai là chuyên gia đi trễ của hội Jeep....