Hạng C
13/3/12
967
0
0
32
Đi nghỉ dưỡng thì ko nên hoạt động mạnh cứ tổ chức ăn uống ngon là ok rồi.

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
chauhungvnpt nói:
Em định setup chương trình buổi sáng CN anh em sẽ tổ chức thi đi bộ lên đỉnh hải đăng (núi Nhỏ). Phần thưởng sẽ là 1 bộ áo thun cặp, tất nhiên kinh phí phần thưởng đều trích chung từ đóng góp của anh em còn lại. Ý các bác thế nào?

Cái này cũng hay đó. Em thua là cái chắc. Dạo này tăng cân kinh khủng híc híc

Mà Bác hungbienhoa có tham gia đợt 26/05 này với đồng bọn hem vậy? Ấy chết nhắc đến Bác hungbienhoa tự nhiên lại nhớ là em chưa chuyển tiền.

Last edited by a moderator:
Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Dạo này sao trọc lóc vậy ? bị nắm đầu dữ quá à ? :D:D
thompson nói:
chauhungvnpt nói:
Em định setup chương trình buổi sáng CN anh em sẽ tổ chức thi đi bộ lên đỉnh hải đăng (núi Nhỏ). Phần thưởng sẽ là 1 bộ áo thun cặp, tất nhiên kinh phí phần thưởng đều trích chung từ đóng góp của anh em còn lại. Ý các bác thế nào?

Hạng C
13/3/12
967
0
0
32
4runner nói:
thompson nói:
chauhungvnpt nói:

Đại gia hay để đầu như thế :D

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
lâmtân nói:
Thực ra đường này bà con địa phương thường đi bộ vào buổi sáng và chiều tối rất đông vui nhộn nhịp, em cũng đã từng đi bộ lên đấy rồi. Anh em mình ra Vũng Tàu mà kg cho các F1 lên đó cho biết thì uổng quá tuy nhiên chạy xe lên thì nguy hiểm vì 1 bên là vách núi 1 bên là vực, đường nhỏ hẹp cua cùi chỏ nhiều nên em thấy đi bộ là hay nhất, vừa ngắm cảnh vừa tập thể dục, đi lên xuống 1 vòng bảo đảm ăn trưa cực ngon.:D

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
chauhungvnpt nói:
lâmtân nói:
Thực ra đường này bà con địa phương thường đi bộ vào buổi sáng và chiều tối rất đông vui nhộn nhịp, em cũng đã từng đi bộ lên đấy rồi. Anh em mình ra Vũng Tàu mà kg cho các F1 lên đó cho biết thì uổng quá tuy nhiên chạy xe lên thì nguy hiểm vì 1 bên là vách núi 1 bên là vực, đường nhỏ hẹp cua cùi chỏ nhiều nên em thấy đi bộ là hay nhất, vừa ngắm cảnh vừa tập thể dục, đi lên xuống 1 vòng bảo đảm ăn trưa cực ngon.:D
EM đi ngu kiến trước sau này chỉ cho F1 thì được. Chứ F1 em mới 18tháng thì chắc chưa cần lên đó. Với lại tháng nào em cũng đi VT nên trước sau gì thì F1 cũng bik thoai hehehe

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
lâmtân nói:
4runner nói:
thompson nói:
chauhungvnpt nói:

Đại gia hay để đầu như thế :D
@4runner: Em đang dưỡng tóc anh ơi. Cạo trọc để ra tóc mới đấy. Cũng giống như trong binh pháp đấy "Lùi 1 bước rùi tiến vạn bước" tuy nhiên có thể sau lưng là vực thẳm hehehe
@lamtan: em có thấy đại gia nào mà đi xe SW hem? bèo lắm thì cũng phải xi vít chứ :)

Hạng C
13/3/12
967
0
0
32
Đợt này anh em mình sắp em ăn sớm tranh thủ coi đua chó rồi sau đó là giờ vàng hỷ :D. hy vọng là ngày hôm đó nó ko mưa, mấy ngày gần đây trưa nào cũng mưa tới chiều

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
lâmtân nói:
Đợt này anh em mình sắp em ăn sớm tranh thủ coi đua chó rồi sau đó là giờ vàng hỷ :D. hy vọng là ngày hôm đó nó ko mưa, mấy ngày gần đây trưa nào cũng mưa tới chiều
"Nắng mưa là chuyện của trời" hên xui thoai. Có lần đi Vũng Tàu toàn ở Khách sạn. A cũng gần giống như đợt Phan Thiết vừa roài hehehe

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Trời, cái thớt này chắc mình em solo lun quá. Nhưng mà nhờ nó em sẽ được lên Hạng E. Kekeke